Hạng D
4/12/12
1.638
1.798
113
Cứ đi kiểu vậy, mấy mà đc ngắm gà khỏa thân. "Khôn" hết phần ...

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
vãi, bộ bật đèn ưu tiên là có quyền chạy vậy hả bác??? đi đường thì ok không nói..........đi đèo mà giỡn hoài.........vài mạng người như chơi...........
Người tra troll ông ơi, nghiêm túc quá vậy?

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Xui đi sau mấy xe tải nặng thì phải ráng kiên nhẫn vì đường hẹp, quanh co.
Không biết mấy bác đi sau mấy xe tải nặng, nó bò như con rùa đó có cảm thấy sao không, chứ e đi sau nó cũng ức chế lắm. Phần lớn các xe chạy rùa bò là chở quá tải không hoặc không đủ an toàn khi lưu thông, chứ nếu chạy đúng tải trọng cho phép và đủ điều kiện an toàn lưu thông tin sẽ không bò như vậy...
Mình về Daklak gặp hoài, cứ lên mấy con dốc là mấy bác tải toàn chạy tầm 10km/h, mới đầu cũng ức vì tưởng mấy ảnh bẫy mình, sau thấy bình thường. Gặp đoàn tải leo dốc em dừng hẳn xe lại, sau đó thả thắng ra cho xe bò từ từ, mình tranh thủ quay đầu qua trái qua phải ngắm cảnh thư giãn mắt, thư giãn đầu óc. Qua con dốc hết cấm vượt thì lại vượt họ sau cũng không sao. Đi đường dài cố gắng thư thái đầu óc thì sẽ "đi đến nơi, về đến chốn".

• Like
Reactions: Hugo Hip
Hạng C
27/8/11
626
484
63
Mẹ nó, biết sai mà ko dám hạ kính xuống xin lỗi 1 câu
Nó biết xin lỗi thì nó lại không chạy ngu vậy bác, khi đi qua chắc nó còn lo gờm gờm với tài xe có camera nữa, xe được gọi là sang nhưng não chưa kịp sang... hay là xe mượn