Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Cũng 2 năm rồi chứ ko phải mới đây đâu. Có điều toy nó đã quá chậm trễ khi để người ta muốn mua 1/2 tải là nghĩ đến ranger ngay. Hilux giờ đi dưới bình dương, đồng nai hay gặp chứ ở saigon cũng ít
bây giờ nếu chọn bán tải... trong đầu em 1. Ranger 2. Navara... đúng như anh nói

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Con bán tải 1 cầu AT bình dân mình thấy đáng xuống tiền nhất là Hilux 2.4 bản E. Ko có gì quá nổi bật nhưng cũng ko có gì đáng để chê bai. Giá đang giảm còn 630 chưa dái. Còn bản 2 cầu thì mỗi thương hiệu đều có cái đặc biệt nên tuỳ sở thích ai thích gì thì chọn nấy

Con này có đủ không gian để băng ghế sau mình độ ngả ghế 45 độ được không anh Rốc ?

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
Ít ai có thể ngờ được lại có thời toy bán những con xe cấu hình vô đối trong tầm giá. Cũng là nhờ công của cộng đồng mạng chửi ko ngừng nghỉ :)
hok phải do chửi mà là do bán ế quá, thua cả Navara Colorado BT-50 thì nhục sịp ko để đâu cho hết

Quay lại Navara thì mình ko nghĩ là 1 triệu tiền dầu đi được 1200km. Chắc là với điều kiện nào nữa. Trước đây đi E46 đổ xăng nhức đầu luôn, chuyển sang đi Na chả quan tâm xem đi được bao nhiêu vì đi lâu lắm mới đổ dầu 1 lần hehe

• Like
Reactions: YOLO
Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Ngả lưng thì bó đầu gối.

45 độ không được thì 40 độ ? Khi đó đầu gối người lớn ( size trung bình ) liệu còn đủ không gian để chân ở mức ..tạm thoải mái không?
Chỉ có con Raptor không gian đủ rộng để độ đẽo cái chi tiết này..mà giá của nó thì trên trời..