Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
Re:Xe Nhà Em - 2008 Infiniti G37S

toyotaprevia1995 nói:
@mec_gl450: Xe đó bản G37 thường 100% đó bác, ở trang 10 em có hình so sánh 2 bản thường và S, bác có thể quay lại để xem. Xe bản thường khác với S ở bumper trước, mâm 18", bên trong ghế chỉnh điện ít hơn, đệm ghế không kéo dài được,...
cám ơn bác đã confirm. em cũng nhận thấy mấy cái như bác nói. mà thấy bác chủ bảo là đăng kiểm ghi rõ bản S.

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com
Cuối cùng thì Infiniti cũng thoát được cảnh chung nhà với Nissan và có hẳn 1 box riêng. Như vậy từ nay thương hiệu Infiniti sẽ có cơ hội phát triển nhanh hơn nữa. 1 điều đáng tự hào hơn là dù vô sau Lexus nhưng lại được mở box riêng trước :). Công tác ngoại giao của Infiniti tốt quá. :3dtangqua:. Nhân dịp năm mới chúc các bác là fans cũng như trong hội Infiniti có 1 năm thật thành công và có điều kiện sắm Infiniti để giao lưu với em nhé. Cheers!

P.S: Hiện tại có 1 xe Infiniti G37 (không S) Convertible thuộc loại cực độc. Có bác nào hứng thú mua về cặp với xe em là hoàn hảo. Múc nhanh không lại mất. Infiniti đang vào giai đoạn hot đây:
http://muaban.otosaigon.com/threads/hang-hiem-gia-re-xe-dep-infiniti-g37s.8639374/

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
27/6/13
44
12
18
Cuối cùng thì Infiniti cũng thoát được cảnh chung nhà với Nissan và có hẳn 1 box riêng. Như vậy từ nay thương hiệu Infiniti sẽ có cơ hội phát triển nhanh hơn nữa. 1 điều đáng tự hào hơn là dù vô sau Lexus nhưng lại được mở box riêng trước :). Công tác ngoại giao của Infiniti tốt quá. :3dtangqua:. Nhân dịp năm mới chúc các bác là fans cũng như trong hội Infiniti có 1 năm thật thành công và có điều kiện sắm Infiniti để giao lưu với em nhé. Cheers!

P.S: Hiện tại có 1 xe Infiniti G37 (không S) Convertible thuộc loại cực độc. Có bác nào hứng thú mua về cặp với xe em là hoàn hảo. Múc nhanh không lại mất. Infiniti đang vào giai đoạn hot đây:
http://muaban.otosaigon.com/threads/hang-hiem-gia-re-xe-dep-infiniti-g37s.8639374/
E mua cái G37 này rồi bác có cf hú e tiếng nha .0977030201 Tuấn Anh

• Like
Reactions: toyotaprevia1995
Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com
OK bác xehoi5banh, rất mong được giao lưu. Chúc mừng bác đến với hội Infiniti. Dòng G37/G37S là 1 trong những dòng hiếm tại SG này. Em sẽ rủ thêm 1 xe G37S đỏ khác khi bác và em giao lưu nhé.