Hạng B2
10/4/06
130
0
16
RE: Xe nhập khẩu tin vui vui

Tin này có ai tin không? Bây giờ Hà Nội là 12h, thế mà vẫn có những giấc mơ đẹp quá, người Việt Nam lãng mạn quá ha. Em thì chẳng tin lắm, nếu có thêm 10% giá nữa may ra em tạm tin. Nhưng mà cũng hay, càng nhiều loại về càng nhiều lựa chọn, mà nhiều lựa chọn thì sẽ dẫn đến Cạnh tranh. Chắc chắn xe liên doanh sẽ giảm tiếp thôi.

Hạng B2
22/2/06
176
0
0
Nghe an-Thai binh-Ha noi

Con Accord mà 26k thì chắc dung tích phải dưới 2L. Đúng dung tích 2.4L thì tiền thuế phải nộp đã là 28K. Chắc là hàng rác thải, bọn mẽo nó còn cho mình tiền để đem khỏi US cho chúng nó:D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

OK, để em tha hóa hết cái 1/5 này roài em ra em mò. Gì chớ, ô tô ở cảng thì nhiều lắm.

Hạng B1
20/4/06
53
0
0

Các Bác ơi... em nó đang ngủ nên nói "nhảm" hehhehe. Em chẳng biết chuyện gì sẽ xảy ra sau ngày 1/5.... em thấy mọi người xôn xao quá như lúc mình chuẩn bị bước qua năm 2000 vậy đó. Có bác nào đồn là qua năm 2000...động đất, cúp điện làm em mua mì gói về để đầy nhà.

uat
Tập Lái
27/6/05
1
0
0

Các bác nên tin vào tương lai đi, có mấy cái tin dù thất thiệt hay thực sự như thế này mới dọa được mấy ổng cung cấp xe nội địa hóa chứ... tụi nó đang gào khóc vì không bán đc hàng & đua nhau down giá nhờ mấy bản tin của các bác đó.

Hạng B1
20/4/06
53
0
0

Đúng là các Bác đăng như vậy có chết mấy thằng kinh doanh xe không chứ... thới đại bùng nổ thông tin, nghe đồn kiểu này ra salon xe trả giá kiểu này là chít hết hahhaha. Nói chung có người tung chưởng như vậy cũng tốt. Em thấy "Muốn thắng lớn...phải bản lĩnh...chờ đến tháng sau thôi các bác ui.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: lexis

Hom trcs tui cũng post một tin về xe giá rẻ. Ở TP HCM có lô hàng 15 chiếc Camry 2.4 nhập nguyên chiếc đời 2004.
Đầy đủ Option
Đủ màu: đen, hồng phấn, ... còn mới 98%
Giá: 18.500 USD (Bao gồm đầy đủ giấy tờ : cavẹt xe, biển số, sổ đăng kiểm, tem đăng kiểm)

Bác nào ở Tp HCM xin xác nhận dùm.

Nguồn:
http://autos.timnhanh.com/?m=classified&u=classified&act=classifieddetail&cat=autos&manufact=&manufactname=---T%E1%BA%A5t%20c%E1%BA%A3%20NSX---&model=&modelname=---&location=&locationname=&from=0&to=0&sort=1&saleitemId=1560

Cái thông tin này nó test cái trang web của nó thôi. Sao pác không đưa luôn cái tin xe Vios giá 2 tỷ...;)

Hạng B2
5/11/05
163
0
0

lại còn test trang Web sao? lạ thật đấy.

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Ơ hay các bác này lạ nhỉ. Thông tin chính xác 100% đấy chứ: - Bao giấy tờ đăng ký xe thoai chứ có bao thuế đâu!!..[8D][8D][8D].

...Hiện nay chúng tôi đang có lô hàng Camry 2.4 nhập nguyên chiếc đời 2004.
Đầy đủ Option
Đủ màu: đen, hồng phấn, ... còn mới 98%
Giá: 18.500 USD (Bao gồm đầy đủ giấy tờ : cavẹt xe, biển số, sổ đăng kiểm, tem đăng kiểm)
Hiện nay số lượng chỉ còn 15 chiếc.....

Thế chổ nào nó bảo bao thuế các bác đâu mà các bác la oai oái thế nhể. Đấy là em chưa kể con vios có sưởi ghế giá 2 tỷ cơ đấy ..:D:D:D...Bọn đấy chơi chữ ...hehehehe.Tiếp tục chờ thôi các bác oaiiiiiiiiiiiiii....

Last edited by a moderator: