Hạng B2
2/4/15
331
456
63
48
Đà Nẵng
vntimes.com.vn
Hi
Thích cái tình tiết 4k Obama nè...ngta nói "mạnh vì gạo, bạo vì $" muh...Hihi... [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:p[/BCOLOR]
Nhưng cũng bình tĩnh bác ơi, bác chén kiểu sao lại đi phang với chén sành?

Tùy tình hình mà chiến, vd: nó đang lane rẽ trái mà ép đầu sang phải rẽ phải thì xúc nó, còn nó & mình đều 50-50 thì kệ nó đi...
Nếu bác đi Hummer hay xe bọc thép thì em không can! :D

Hi bác, cám ơn bác cho em lời khuyên

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Hi

Hi bác, cám ơn bác cho em lời khuyên

Mới hôm qua mình rẽ trái từ NTMK sang Lê Quý Đôn, đã rẽ hơn 2/3 xe vào LQD, thế mà 1 anh Vinasun lane phải cố lao đầu ép mình để giành vào LQD (không hiểu sao mình có cảm giác taxi Vinasun chạy láo nhất so với các hãng khác.

Anh 7 chỗ Ỉn, tôi 7 chỗ bèo nhưng chắc chắn đủ cho Ỉn móp méo, mình ép nó văng lên lề luôn! :D

Còn nhiều lần taxi dù lane sai, nó đã ép mình và vào 1/2 rẽ, mình mackeno nhường luôn! :)

Hạng B2
2/4/15
331
456
63
48
Đà Nẵng
vntimes.com.vn
Mới hôm qua mình rẽ trái từ NTMK sang Lê Quý Đôn, đã rẽ hơn 2/3 xe vào LQD, thế mà 1 anh Vinasun lane phải cố lao đầu ép mình để giành vào LQD (không hiểu sao mình có cảm giác taxi Vinasun chạy láo nhất so với các hãng khác.

Anh 7 chỗ Ỉn, tôi 7 chỗ bèo nhưng chắc chắn đủ cho Ỉn móp méo, mình ép nó văng lên lề luôn! :D

Còn nhiều lần taxi dù lane sai, nó đã ép mình và vào 1/2 rẽ, mình mackeno nhường luôn! :)
Hôm rồi mình chạy về gần tới nhà, hẻm thì nhỏ tránh hai bánh ko cũng mệt rùi, phía sau có ông taxi cứ đá đèn bóp còi nhặng cả lên, mình mackeno luôn, khi tới khúc quanh rộng hơn chút mình lách qua chú ấy chen lên được thế là thắng kịch đứng trướng đầu xe mình, hi thật là hài, mình nghĩ bụng nếu cần thiết tao dt bảo vợ nấu cơm đem ra rồi ngồi chờ mày đi đó. Đứng chán chút cũng tự bỏ đi thôi, hên là khúc quanh đó có chổ cho 2b đi chứ ko kẹt xe còn vui hơn nữa

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Hôm rồi mình chạy về gần tới nhà, hẻm thì nhỏ tránh hai bánh ko cũng mệt rùi, phía sau có ông taxi cứ đá đèn bóp còi nhặng cả lên, mình mackeno luôn, khi tới khúc quanh rộng hơn chút mình lách qua chú ấy chen lên được thế là thắng kịch đứng trướng đầu xe mình, hi thật là hài, mình nghĩ bụng nếu cần thiết tao dt bảo vợ nấu cơm đem ra rồi ngồi chờ mày đi đó. Đứng chán chút cũng tự bỏ đi thôi, hên là khúc quanh đó có chổ cho 2b đi chứ ko kẹt xe còn vui hơn nữa

Taxi chạy mỗi ngày nên họ ỷ tay lái lụa hổ báo lắm bác ạ!
Giờ ra đường taxi cứ vô tư quay đầu đường vạch liền, lùi ngay ngã tư, chạy & xi nhan lane trái đánh lái ép đầu lane phải, ... thật chán!
Chỉ có xe buýt mới ẩu hơn thui...