Tư Vấn Mua Xe Xe như này có nên mua?

Tập Lái
25/7/20
24
31
13
42
Xe như này có nên mua?

Chào các bác am hiểu.

Em đang tìm mua xe cũ mà xem 10 con thì hết 8 con như hình này, em không rành lắm về vấn đề này nên nhờ các bác giúp giải thích hộ em với. Bi trét như vậy có nghiêm trọng không và vị trí đó gọi là gì vậy?

Xe như này có nên mua?

Em cám ơn các bác nhiều.
Cám ơn ad đã duyệt.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: doanminhbs
Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Bác vô hãng xem xe mới rồi so với xe cũ, thấy khác thì hỏi người bán. Xe bị sao thì mới sửa ko ai rảnh xe không bị gì mà đắp vô nhé. Bộ phận đó là chổ gắn bát bèo, đầu của phuộc giảm chấn nhé. Xe bị tai nạn thì mới bị thế. Mua xe cũ bác phải trang bị ít nhiều kiến thức nhé. Không là hối không kịp. Yếu thì mua mới ko thì tìm người am hiểu đi cùng.

Hạng D
26/3/17
2.539
4.549
113
Mua xe cũ thấy gì nghi ngờ k yên tâm thì kiếm xe khác. Mắc hơn chút nhưng xe ngon là dc. Đừng tiếc chút tiền bạn ơi

• Like
Reactions: nyorai95
Hạng C
16/5/20
551
2.364
93
38
Next thôi anh ơi. Nhìn giống kia buổi sáng vậy? Tính lại tài chính nhắm ổn thì mua xe trả góp.

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
mua thì ép giá nó, xe tai nạn mua giá bèo chạy vẫn ngon
Rẽ mà làm lại ngon lành đi được thì chơi lun ngại gì, trừ khi mình biết nó gay tai nạn chết người còn ớn.
Em mua xe cũ đến cũng rất nhiều xe cho mình và ngừ ta, mỗi khi đi xem xe im lặng thì bị chủ xe hay mấy ông lái lại gần nói chổ này zin không đụng, không ngập bao test cac hãng, còn chỉ mình xem xe là phải xem chổ này nè bla bla... Mình thì biết cái xe tình trạng vậy thì cứ ừ ừ cười cười rồi về chứ không chơi dìm giá người khac.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
Cẩn thận về chạy tới 500k km nó mới quay odo giống thớt này lại khóc :)