Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Thì mình nghe nói mà bác. Cứ nghĩ đến cảnh mua xe mà không có chỗ sạc, hoặc phải xếp hàng chờ để sạc thì nản luôn. Sạc tại nhà với bộ sạc 7.5KW liệu đường dây cấp nguồn chính vào nhà có chịu nổi không đây?
7.5Kw nghĩa là dây chịu tải 35A, tiêu chuẩn ao làng là dây 7mm, để chắc ăn đẩy lên 10mm, đấu trực tiếp vào dây tổng. Nếu nhà mà mua được ô tô thì em nghĩ đổi dây tổng lên 16mm không phải là vấn đề. Kết luận : kêu thợ điện tới chi vài triệu là điện nhà bác dư sức chịu 7.5kw nha.

• Like
Reactions: Perenco
4/3/19
499
282
66
28
Chừng lầm người vô tội nha.
Nếu bác ấy là Vin nô thì phải lo đá hàng A, SA còn có hoa hồng ngay nóng hổi.
Chứ sao lại đi thổi cho con xe điện không biết lúc nào mới lăn bánh thì cơm đâu mà ăn.
Kèo tiền dễ thế này tội gì ko kiếm làm cặp GLS với X7 :D

• Haha
Hạng D
26/3/18
1.477
2.147
138
32
Chừng lầm người vô tội nha.
Nếu bác ấy là Vin nô thì phải lo đá hàng A, SA còn có hoa hồng ngay nóng hổi.
Chứ sao lại đi thổi cho con xe điện không biết lúc nào mới lăn bánh thì cơm đâu mà ăn.
Mình thì kg biết Bác ơi. Nhưng so Lux SA vs GLC thì thấy kinh rồi :D :D :D :D

• Like
Hạng B2
19/11/17
387
331
73
Xe thì xấu mà chi phí sử dụng lại cao hơn xe xăng thì chắc khó bán...

• Like
Hạng F
3/10/15
9.831
12.097
113
Mình thì kg biết Bác ơi. Nhưng so Lux SA vs GLC thì thấy kinh rồi :D :D :D :D
Chắc bác ấy so giá thôi.
Mà mấy cái vụ bảo khuyến mãi lớn không biết SA ấy về 1 tỏi chưa chứ lòng vòng 1,5 thì cao quá.

Hạng D
26/3/18
1.477
2.147
138
32
Chắc bác ấy so giá thôi.
Mà mấy cái vụ bảo khuyến mãi lớn không biết SA ấy về 1 tỏi chưa chứ lòng vòng 1,5 thì cao quá.
thằng SA nó có là gì đâu mà đòi so với GLC . Sao kg so với X5 kêu rẻ = 1/4 đi kkkk
Về lâu rồi a ơi . Bữa Sếp em có cái mã giảm 200 củ mà đi coi xe xong ổng bán thẻ giảm giá luôn :D :D :D :D

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.831
12.097
113
thằng SA nó có là gì đâu mà đòi so với GLC . Sao kg so với X5 kêu rẻ = 1/4 đi kkkk
Về lâu rồi a ơi . Bữa Sếp em có cái mã giảm 200 củ mà đi coi xe xong ổng bán thẻ giảm giá luôn :D :D :D :D
Cũng phải bác nói mới nhớ.
So SA với thằng anh của nó mới là chuẩn.
Mà thằng anh của nó vốn cũng không phải là tốt lành gì đâu.
Chính cái bác Phương Ztong làm cho BMW năm 2018 đã nói X5 là lởm, chỉ có đúng con 5 là hàng ngon nhất của nhà sản xuất thôi.
Nên nếu mua thì mua A chứ mua SA cẩn thận. Ông giám đốc của bác sáng suốt ghê.
SA trông hơi lọm xọm, hồi đó Phương Ztong dự đoán SA phải bán nhẹ giá hơn A, giờ ổng thấy giá chắc ối giồi ôi rồi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Cá Nhỏ
Hạng D
26/3/18
1.477
2.147
138
32
Cũng phải bác nói mới nhớ.
So SA với thằng anh của nó mới là chuẩn.
Mà thằng anh của nó vốn cũng không phải là tốt lành gì đâu.
Chính cái bác Phương Ztong làm cho BMW năm 2018 đã nói X5 là lởm, chỉ có đúng con 5 là hàng ngon nhất của nhà sản xuất thôi.
Nên nếu mua thì mua A chứ mua SA cẩn thận. Ông giám đốc của bác sáng suốt ghê.
SA trông hơi lọm xọm, hồi đó Phương Ztong dự đoán SA phải bán nhẹ giá hơn A, giờ ổng thấy giá chắc ối giồi ôi rồi.
nhìn cái giá với cái nội thất là thôi rồi.
Tần tiền đó thiếu gì xe ngon hơn :p :p :p :p

Hạng D
18/3/08
1.564
1.541
113
Mình bị thằng Vin lừa đau 01 chiếc Clara rồi, giờ cũng muốn xem các bác làm chuột bạch xem sao!!! Lúc hỏi mua xe nó cũng hứa hẹn bla bla trạm bảo dưỡng, bảo hành bla bla; Xong biến mẹ hết! Xe giờ đi 03, 04 năm chưa 01 lần được bảo dưỡng, mặc dù nhà gần Vinmart
Bởi vậy mấy hãng xe nhật lùn như Honda nó đưa head chặc chém dân, nhưng được cái nó làm ăn uy tín, phụ tùng SH rẻ như phụ tùng wave luôn.
Cái kiếng chiếu hậu chỉ có 84.000vnd, cái dây curoa (24.000km thay 1 lần- tầm 2 năm chạy) chỉ có 360.000vnd...