Hạng B2
15/7/11
184
2.777
93
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Mình có nhỏ em dâu lùn chỉ mét ba lăm, nó đang học lấy bằng lái ô tô, sắp thi rồi nên giờ nó ráo riết săm soi các thể loại xe ô tô đặng thi đậu là mua liền, nó lên mạng vào các trang diễn đàn review xe 4b xem từ xe gầm cao đến gầm thấp dồi nó quay qua hỏi mình nên mua xe nào......, nhìn chiều cao khiêm tốn của nó chỉ mét ba lăm thì mình cũng chả biết cái xe nào phù hợp...xin hỏi mí anh cnl là xe 4b nào cho nữ lùn mét ba lăm....vd: i10, morning, yaris, swiff, ecosport, fadi, mazda2..., hóng...:D
mua cái xe cô ấy đang tập lái đó anh, (thi lấy giấy phép xe nào mua xe đó)

• Like
Reactions: tcrazy
kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
482
4.043
93
Cái thước đo chiều cao trong phòng khám sức khỏe chỗ đổi GPLX hình như vạch dưới của nó là 1,5m mà ta ?

Có lần đi đổi bằng lái, có ông già lùn chịt, vô đổi cái bằng FC, ổng đứng vô mà cái vạch dưới còn cao hơn đầu ổng cả khúc, BS chu chéo lên đuổi ổng về, ổng bực bội cãi tui lái xe lô bồi cho quân đội từ năm 17 tuổi, giờ đổi thêm cái bằng ráng chạy mấy năm nữa tới tuổi hưu mà sao mấy chị đuổi tui dzìa, tới phiên mình mình giả lả hỏi BS ủa sao ông già đó ổng lùn chịt vậy mà cả đời ổng lái xe, giờ chị đuổi ổng về rồi ổng làm gì để sống, BS thản nhiên bảo lát nữa ổng ra chỗ gởi xe, thảy hồ sơ cho mấy thằng giữ xe là ổng có bằng lái trước ông luôn đó, đi tiếp đi, lộn xộn.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.489
113
Kê thêm gối dưới mông là ổn. Vike toàn làm vậy chứ xe mỹ to lắm.
Mình thấy nhiều anh...cái đầu ló qua cái volang một tí ah..xào chẻ vô tư....lái bằng niêm tin...." kê cái gối...âu kê....cái đều cao hơn cái vô lăng....thấy đường lái ...âu kê...thế cái chân đếch đạp tới chân ga thì nàm sao"...khó nhể....eheheh

Hạng B2
27/9/19
239
7.458
93
45
Mình có nhỏ em dâu lùn chỉ mét ba lăm, nó đang học lấy bằng lái ô tô, sắp thi rồi nên giờ nó ráo riết săm soi các thể loại xe ô tô đặng thi đậu là mua liền, nó lên mạng vào các trang diễn đàn review xe 4b xem từ xe gầm cao đến gầm thấp dồi nó quay qua hỏi mình nên mua xe nào......, nhìn chiều cao khiêm tốn của nó chỉ mét ba lăm thì mình cũng chả biết cái xe nào phù hợp...xin hỏi mí anh cnl là xe 4b nào cho nữ lùn mét ba lăm....vd: i10, morning, yaris, swiff, ecosport, fadi, mazda2..., hóng...:D

mua xe đéo nào cũng dc

miễn là ghế tài có ghế điện cao thấp, a tha hồ chỉnh độ cao

nếu xe ko có ghế điện, mua xe xong rồi mua ghế điện của lexus độ vào

Hạng B2
15/7/11
184
2.777
93
Thủ Dầu Một, Bình Dương
mua xe đéo nào cũng dc

miễn là ghế tài có ghế điện cao thấp, a tha hồ chỉnh độ cao

nếu xe ko có ghế điện, mua xe xong rồi mua ghế điện của lexus độ vào
nói thế thôi chứ lùn quá anh chỉnh ghế lên cao thì nó hỏng cái chân anh ơi, (thấy đường lái thì thắng không tới), khổ