Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
bác chủ xe thì còn vài em nằm ở nhà nên không wan tâm đến em này, bác chủ xe rất ghiền tốc độ. theo em được biết xe hư khá nặng là do một phút nông nổi. hehe

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
xe này bị đâm bồn bông ở đường TQT, hư dàn gầm, gãy trục sau, ko thể nổ máy, mang vào Audi thì chỉ làm nổ máy được chứ ko chạy được, Audi kêu chuyển qua Sing sửa, đi hết các gara QH, PD rồi cuối cùng nằm ở VM cả năm rồi. Chủ xe nhậu xỉn tự gây tai nạn, xe ko biết có mua BH hay ko nhưng theo tình hình là chắc ko mua rồi, xe còn vướng đủ thứ, nhiều bên liên quan nên đang trong tình trạng cha chung ko ai khóc.

Đây là chiếc siêu xe thứ 3 gặp nạn tại VN

Và cuối cùng là chưa thấy mang qua bên e :))

Hạng B2
5/4/07
137
0
0
Wit Diablo nói:
xe này bị đâm bồn bông ở đường TQT, hư dàn gầm, gãy trục sau, ko thể nổ máy, mang vào Audi thì chỉ làm nổ máy được chứ ko chạy được, Audi kêu chuyển qua Sing sửa, đi hết các gara QH, PD rồi cuối cùng nằm ở VM cả năm rồi. Chủ xe nhậu xỉn tự gây tai nạn, xe ko biết có mua BH hay ko nhưng theo tình hình là chắc ko mua rồi, xe còn vướng đủ thứ, nhiều bên liên quan nên đang trong tình trạng cha chung ko ai khóc.

Đây là chiếc siêu xe thứ 3 gặp nạn tại VN

Và cuối cùng là chưa thấy mang qua bên e :))
Dear Bác Wit,

Bác nắm thông tin đâu ra mà bác phán một câu xanh rờn vậy bác. Để em xin phép báo cho bác rõ nhé: Xe này trước khi đi lung tung sửa chữa thì Audi VN hoàn toàn có thể khắc phục được chiếc xe này chứ đâu có cái vụ chỉ nổ máy nhưng không chạy được. Nhưng có một điều mà Audi VN khuên khác hàng vì xe này bị bể tổ ong chịu lực tăng tốc của khung xe và phần này cung chịu lực cho động cơ nên chi tiết này cần đem qua Sing sửa vì nó bằng nhôm hàng liền khối nên sửa ẩu tả xe này lên cao tốc là rơi bánh ra ngoài. Sau đó bao việt bồi thường cho khách hàng rồi bán xác xe cho salon ngoài đem về tự sửa nên Audi không tham gia vào nữa. (việc này em thấy bảo viêt làm việc rất chuyên nghiệp, mà phải công nhận rằng dạo này bảo việt trong khâu bồi thường cho khách hàng hơi bị pro mặc dù không cần quang cáo rầm rộ). Sửa xe thì có thể sửa chạy được nhưng nếu kêu sửa tạm rồi sau này lơ có chuyện gì mang tiếng chết sao? Nên quang điểm của Audi Vn là thà từ chối không sửa ẩu còn hơn là cẩu thả sau này càng rách việc thêm. Chiếc xe này chưa đến nỗi là cục sắt đâu bác ạ mà hoàng toàn co thể khắc phục được. Chỉ có điều là bệnh em nó dài cở 3 trang giấy a4 nên muốn làm thì phải làm cho đàng hoàng nếu không càng chọc ngoáy càng tốn tiền.

Thân

Hạng D
18/3/08
1.543
12.661
133
nằm thế này biết bao giờ ra viện nhỉ ! có khi đến già rồi chết vào bảo tàng thôi chứ tình hình này là bó tay rồi !