Hạng B2
25/8/16
194
108
43
33
Em mới rinh con yaris g về nhà. Các bác cho em hỏi lúa 1 tí các dòng xe toy thế hệ mới bây giờ cái đèn báo an ninh khi mình lock hết của nó chớp tắt miết vậy hả ? Em kiểm tra kỹ hết rồi mà nó vẫn không tắt trừ khi mình ở trong xe đề nổ máy.

Hạng B1
10/5/09
78
78
18
Em mới rinh con yaris g về nhà. Các bác cho em hỏi lúa 1 tí các dòng xe toy thế hệ mới bây giờ cái đèn báo an ninh khi mình lock hết của nó chớp tắt miết vậy hả ? Em kiểm tra kỹ hết rồi mà nó vẫn không tắt trừ khi mình ở trong xe đề nổ máy.
Đúng rồi đó bác, giống mấy con vespa khi mình cắm chìa vào là nó hết nháy.

21/9/11
1.663
31.416
113
Chắc nó warning cho mấy thằng trộm là hệ thống an ninh bảo vệ đang hoạt động.

Hạng B2
25/5/14
476
99
28
41
Pr nhiều, giảm giá cho từng mẫu xe thì ok hơn​

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Bác nào có thể lệ cụ thể của CTrinh này cho ae tham khảo thêm.
Em thấy chương trình này nó ảo ảo. Số dự thưởng cho mỗi KH là số VIN, tức là số trúng thưởng biết trước, đúng ko các bác? Vậy làm sao đảm bảo tính khách quan của giải thưởng? a thích ai đó thì a đưa moạ cho họ luôn rồi (vì con số trúng đã biết trước)!!!

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Haha, con cam 2.5G qua ngon nhưng giá 1tỏi1 thì hợp lý hơn. Ko thì mua mệ nó Civic cho sướng
Bác ngồi xuống cho em lạy cái, thần gì mà thần Civic dữ vậy trời, chẳng lẽ mua cái xe chỉ để xem nó tăng tốc...
Em có chê Toyota LD thì có nhưng Camry nó là 1 tượng đài đó bác: động cơ ok, option ngon, rộng rãi, form khá chuẩn.... ngoại trừ cái giá hơi chát 1 chút (trừ so với M6 hay KIA/Huyndai) thì cũng xêm xêm với các xe khác (nhập :)))

Civic 2017 chỉ để bán cho những người đam mê thật sự thôi bác. Honda thay đổi tiêu chí rồi nó không cần doanh thu đâu bác.
Éo thằng nào kinh doanh mà không cần doanh thu....

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Vios Altis Camry Hilux Innova Fortuner bán ra 1 tháng tổng cộng cũng 4-5 ngàn chiếc. Nếu lấy tỷ 2 chia 4 ngàn tính ra mỗi chiếc giảm 300 ngàn đồng. Nghe giải thưởng thì sang mà cũng như không.
Phải chi anh Hải ko giảm 20-50tr/chiếc mà đưa ra cái giải thưởng khoảng 30tr x 3.000 chiếc = 90 tỷ/tháng khi mua xe Kia Mazda Thaco thì dân sẽ ùn ùn đi mua xe còn hơn Vietlot.