Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Anh chốt đi , khi nào anh chốt rồi chụp lên cho anh em thấy anh không chỉ biết xúi người khác mua mà ngay chính anh cũng không dám chắc về chất lượng. Test xe nhiều bằng cách nào, ngồi lên chạy thử vài km thấy nó ngon như Bim hay Mec rồi bỏ 600tr ra mua anh có dám đảm bảo bên trong của nó linh kiện chất lượng hay máy móc chất lượng không, hay chạy vài năm rồi bán ve chai .
Anh so sánh xe TQ như Xiaomi, Huawei,Oppo,... vậy tại sao Xiaomi,Oppo,Huawei,Vivo thành công trên sân nhà khi giành 85% thị phần điện thoại tại TQ còn mấy con xe của anh thì doanh số lẹt đẹt mặc dù giá quá rẻ.
Bạn thử tưởng tượng có người đem con xe Mer C200 của bạn thần tượng ra so với Porche panamera rồi chê ỏng chê eo con C200 thì bạn mới nhận thức được mình vừa phát biểu cái gì nhé. Ăn có thể ăn bậy nhưng không nói bậy được đâu

Tập Lái
11/2/20
29
29
0
39
Bạn thất vọng vì so nó với Mer, Bim có giá gấp 3-5 lần nó thì rõ là não bạn đang có vấn đề về tư duy rồi, về học lại phép so sánh nhé. Làm ơn chọn những con xe tầm 500tr của Hàn, Mỹ ... ra để so dùm cái.
Bác hay nhắc đến não, bác có thấy từ trang 1 tới trang 9 người gặp vấn đề não là bác không . Không biết bác có bị vấn đề gì không mà cuồng xe tàu đến mức người khác tưởng như là có người thuê làm seeder cho bọn tàu. Giờ bác nói lấy tầm 500tr đi thì em chọn con Accent đặc biệt đó, bác đừng có đem cái đống option công nghệ vớ vẩn ra mà khìa em giờ em hỏi bác chất lượng cái động cơ của đống xe tàu của bác có bảo đảm không đã được kiểm chứng như của Accent không hay là chỉ ảo tưởng bằng cái não gặp vấn đề của bác, đi có lành như Accent không hay là hỏng lặt vặt để mang lên hãng hoài. Mua xe là để di chuyển chứ đâu phải để sửa.
Bác nói cái đống xe zoyte, baic, brilliance của bác ngon thì phải dựa trên cơ sở nào chứ dựa trên cơ sở ảo tưởng từ não của bác thì thôi. Bác giàu có thì bác lấy 600tr ra mua nó đi tầm 10 vạn rồi review cho anh em xem còn người VN vẫn còn nghèo lắm nên không thích mạo hiểm với 600tr. Câu hỏi tại sao cái đống zoyte, baic, brilliance của bác dân TQ nó không chuộng bác còn chưa trả lời đấy, nghe bác nói nó sẽ như Xiaomi, huawei, oppo mà .

• Like
Reactions: Vlad-Iul
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác hay nhắc đến não, bác có thấy từ trang 1 tới trang 9 người gặp vấn đề não là bác không . Không biết bác có bị vấn đề gì không mà cuồng xe tàu đến mức người khác tưởng như là có người thuê làm seeder cho bọn tàu. Giờ bác nói lấy tầm 500tr đi thì em chọn con Accent đặc biệt đó, bác đừng có đem cái đống option công nghệ vớ vẩn ra mà khìa em giờ em hỏi bác chất lượng cái động cơ của đống xe tàu của bác có bảo đảm không đã được kiểm chứng như của Accent không hay là chỉ ảo tưởng bằng cái não gặp vấn đề của bác, đi có lành như Accent không hay là hỏng lặt vặt để mang lên hãng hoài. Mua xe là để di chuyển chứ đâu phải để sửa.
Bác nói cái đống xe zoyte, baic, brilliance của bác ngon thì phải dựa trên cơ sở nào chứ dựa trên cơ sở ảo tưởng từ não của bác thì thôi. Bác giàu có thì bác lấy 600tr ra mua nó đi tầm 10 vạn rồi review cho anh em xem còn người VN vẫn còn nghèo lắm nên không thích mạo hiểm với 600tr. Câu hỏi tại sao cái đống zoyte, baic, brilliance của bác dân TQ nó không chuộng bác còn chưa trả lời đấy, nghe bác nói nó sẽ như Xiaomi, huawei, oppo mà .
Đang nói về BAIC X55 bác lang mang quá. Lên mạng tìm xem BAIC là gì nhé. Quay lại bài toan Accent AT gia 542tr, ra giấy đắt hơn con X55 khá nhiều vì thuế trước bạ tính khác, cứ cho là ngang giá thì bác cho em hộ thông tin con Accent này hơn X55 chỗ nào nha, chỉ nói KT đừng duy ý chí này nọ, mệt lắm. Bác nói Accent bền hơn??? cho bằng chứng nha. Còn về cấu tạo khung gầm, máy móc, option phân khúc xe cảm giác lái ... vvv và vvvv thì Accent đang thua toàn tập. Nói phải có bằng chứng, không có thì là nói nhảm bác ơi.
Mà bác cũng đừng vội nói này nói kia, nếu bác muốn mua 1 trong 2 con hãy đi đến đại lý mượn xe rồi lái thử, rồi so sánh 2 con với nhau mới có quyết định. Em không tranh luận đúng sai với bác làm gì, chả ích lợi gì sất. Chỉ mấy người chưa từng thử so sánh rồi chém này chém nọ mới đáng khinh thôi.

• Like
Reactions: malagasy