Hạng C
2/11/08
710
447
63
Volvo Tàu nó mua từ đời nào rồi bác. Volvo là của tàu nên thớt đúng rồi
Geely là investor nhé bác, ko phải owner :) Xe Volvo vẫn giữ công nghệ và phát triển độc lập với Geely.

Hạng C
25/10/20
774
927
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Geely là investor nhé bác, ko phải owner :) Xe Volvo vẫn giữ công nghệ và phát triển độc lập với Geely.
Thế nên nó vẫn còn bán đc chứ như MG thì có ai mua đâu bác. Mà nó chủ sở hữu thì thớt nói xe của Tàu cũng không có sai nhìu. Chỉ là do mình k ưa nên nghe có vẻ hơi tiêu cực xíu thôi à

Hạng D
18/3/08
1.568
1.547
113
Cái này lát mình lên sửa sang hẳn Bắc Triều Tiên cho bạn nè :)

Đọc thì cũng nên tìm thông cáo chính hãng mà đọc: https://www.media.volvocars.com/glo...ts-chinese-manufacturing-and-sales-operations
Chấp niệm, không làm bạn khôn lớn được

Chỉ cần google luôn website của Volvo để họ thông não cho bạn nè .

Xe Trung Quốc lọt vào top Xe Của Năm Châu Âu?

• Like
Reactions: requatroivn
Hạng C
2/11/08
710
447
63
Chấp niệm, không làm bạn khôn lớn được

Chỉ cần google luôn website của Volvo để họ thông não cho bạn nè .

View attachment 3058551View attachment 3058551

Mình chấp niệm bạn lần nữa. Website chính hãng Volvo toàn cầu ko đọc, đi đọc ba cái xàm Việt Nam tự chế.

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
2/11/08
710
447
63
Thế nên nó vẫn còn bán đc chứ như MG thì có ai mua đâu bác. Mà nó chủ sở hữu thì thớt nói xe của Tàu cũng không có sai nhìu. Chỉ là do mình k ưa nên nghe có vẻ hơi tiêu cực xíu thôi à

Thớt đã sửa :v

• Haha
Reactions: Mapu001
Hạng D
21/12/14
2.204
7.925
123
Việc phát triển độc lập với việc volvo là xe tàu nó có liên quan đâu a. Anh mua xe volvo thì tiền cũng về thẳng cho công ty geely thôi

• Like
Reactions: thienkhoi81