Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Thật sự đã làm được chưa. Hãng nào, nhà máy nào.???
Em biết đâu. Em thấy từ thủ tướng cho tới đủ loại quan chức, rồi báo chí các kiểu ca Vinfast lên tận mây xanh nên em cũng thấy tự hào cho sự nghiệp công nghiệp hóa, hiện đại hóa nước nhà. Chả nhẽ các quan lại nói sai? Không tin quan chức thì còn biết tin ai?

Đây, từ năm 1980 nước ta đã đưa được người lên vũ trụ đây này, trước cả Nhật, Hàn, Trung luôn nhé. Bọn lìu lìu Thái, Mã, Indo vv ta không thèm chấp. Tự hào quá VN ơi!
Xe VinFast đạt chuẩn an toàn 5 sao, xuất hiện trên website ASEAN NCAP

• Haha
Reactions: chinhquan14
Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Em biết đâu. Em thấy từ thủ tướng cho tới đủ loại quan chức, rồi báo chí các kiểu ca Vinfast lên tận mây xanh nên em cũng thấy tự hào cho sự nghiệp công nghiệp hóa, hiện đại hóa nước nhà. Chả nhẽ các quan lại nói sai? Không tin quan chức thì còn biết tin ai?

Đây, từ năm 1980 nước ta đã đưa được người lên vũ trụ đây này, trước cả Nhật, Hàn, Trung luôn nhé. Bọn lìu lìu Thái, Mã, Indo vv ta không thèm chấp. Tự hào quá VN ơi!
View attachment 2051576
Thì ra cùng phe. Xém nhầm

Hạng D
29/3/16
1.987
2.636
113
46
Em thì nghĩ Vin đang trên đường tìm kiếm chứng chỉ. Và đây là việc phải làm trong giai đoạn này thế thôi
Giống như học 12 năm rồi thì cũng phải có cái bằng thì người ta mới biết mình tốt nghiệp rồi chứ. Giờ Vin không làm thì bà con cô bác vô cà khịa, làm rồi thì bảo cái này chứng chỉ cùi bắp =))
Miệng lưỡi đàn bà bác chấp làm gì

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng B1
5/2/12
62
60
21
Nhiều bác so sánh với hạng A top bán chạy là i10, nhưng cái kết quả thử nghiệm của i10 là model 2015, còn fadil là model 2019. Cách nhau tận 4 năm. Trong cái chi tiết về công nghệ hỗ trợ người lái bản 2015 của i10 không có ESC nhưng hiện tại bản 2019 của i10 thì có ESC. Thế là lại thành ra so sánh an toàn giữa xe 2 đời model cách nhau xa lại thành kết quả mặc định so sánh 2 xe ở thời điểm hiện tại?

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
Hỏi khí không phải chứ cụ có ý định mua xe Vinfast không mà vào đây bi bô? Nếu cụ không có ý định mua xe Vinfast thì miễn bàn đê.

Còn ai có ý định mua thì có thể đặt câu hỏi để những người đang chạy Vinfast chia sẻ kinh nghiệm.

Cụ @nvl (đọc là nu vãi l..) nhờ nhắn

Mày là thằng láo toét nào rãnh vậy?

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
Forum này giờ toàn mấy thằng tao lao, vô công rỗi nghề vô đây ngồi tám. Đầu toàn đậu hủ mà nói chuyện trên mây, dạy đời các hãng.

Đóng mẹ cái Forum này luôn đi.

Hẹn không gặp lại nhé!

Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Ngày trước mình quên save các cmt của mấy thánh chê chửi VF. Đến giờ này vẫn thấy có mặt ở thớt này nữa cơ à.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Forum này giờ toàn mấy thằng tao lao, vô công rỗi nghề vô đây ngồi tám. Đầu toàn đậu hủ mà nói chuyện trên mây, dạy đời các hãng.

Đóng mẹ cái Forum này luôn đi.

Hẹn không gặp lại nhé!
Chuẩn