Hạng F
29/10/16
11.559
22.042
113
Pháp
Em đi không phải vì điều đó đâu a.
Xe VW xưa nay em đâu lạ chuyện ấy a, Vì công văn chính sách của Việt Nam. Nên sớm muộn nhà phân phối cũng không tránh được.
:cool::cool::cool::cool: Nếu nhớ em thì hôm nào ghé BMW PMH thăm em. Không mua xe nhưng vẫn tiếp nồng hậu.:D:D

Vậy BP cho địa chỉ và số phone đi, tôi có dịp về sẽ thăm thử VW ở VN ra sao nhé. mà sao các bạn viết tắc nhiều khi không hiểu là gì luôn nha BMW thì biết như PMH dịch là (point moteur haut) ...hihi

Chịu khó viết cho tôi hiểu với bà con trong 4 rum

Hạng B2
3/10/11
144
601
93
Bác Osin chắc đang sống ở nước ngoài lâu lắm rồi nên không biết PMH là Phú Mỹ Hưng đó mà.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.559
22.042
113
Pháp
Bác Osin chắc đang sống ở nước ngoài lâu lắm rồi nên không biết PMH là Phú Mỹ Hưng đó mà.
cám ơn bạn, viết tiếng việt sợ là anh em cự nự vì viết quá dở thôi, tình thiệt thì tôi cách 37 năm rồi bạn à, do đó nhiều khi các bạn viết tắt hay chữ lóng thì thôi chịu thua. Mong các bạn đọc thông cảm. Có điều là "tửu phùng tri kỷ thiên bôi thiểu, thoại bất đầu cơ bán cú đa", các bạn trong OS chuẩn bị tiền trà cà fê thuốc lá khi tôi về VN nha (tôi thì thích ở alexandre de rhodes ở sau nhà thờ đức bà SG hay cột cờ HN cũng OK mà) nhưng tôi kh vào tin nhắn được vì tôi kh có số ĐT ở vn ạ, do đó ban quản trị bắt ép người hơi quá đáng nha,

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Vậy BP cho địa chỉ và số phone đi, tôi có dịp về sẽ thăm thử VW ở VN ra sao nhé. mà sao các bạn viết tắc nhiều khi không hiểu là gì luôn nha BMW thì biết như PMH dịch là (point moteur haut) ...hihi

Chịu khó viết cho tôi hiểu với bà con trong 4 rum
Oh, Thế là bác là Việt Kiều ạ.
Em cứ tưởng bác ở Sài Gềnh này chứ ạ.
Dạ số của em đây bác ạ : 0978877754 :D Bác về ới em,
Phi ra Q1 gặp bác ngay ạ.

• Like
Reactions: Osin and Du Ung Luc
Hạng B2
3/10/11
144
601
93
cám ơn bạn, viết tiếng việt sợ là anh em cự nự vì viết quá dở thôi, tình thiệt thì tôi cách 37 năm rồi bạn à, do đó nhiều khi các bạn viết tắt hay chữ lóng thì thôi chịu thua. Mong các bạn đọc thông cảm. Có điều là "tửu phùng tri kỷ thiên bôi thiểu, thoại bất đầu cơ bán cú đa", các bạn trong OS chuẩn bị tiền trà cà fê thuốc lá khi tôi về VN nha (tôi thì thích ở alexandre de rhodes ở sau nhà thờ đức bà SG hay cột cờ HN cũng OK mà) nhưng tôi kh vào tin nhắn được vì tôi kh có số ĐT ở vn ạ, do đó ban quản trị bắt ép người hơi quá đáng nha,
Anh em OS luôn chào đón bác, khi nào có dịp về SG bác nhắn anh em mời bác cafe nhé.

• Like
Reactions: Bích Phượng
Hạng F
29/10/16
11.559
22.042
113
Pháp
Anh em OS luôn chào đón bác, khi nào có dịp về SG bác nhắn anh em mời bác cafe nhé.

Oh, Thế là bác là Việt Kiều ạ.
Em cứ tưởng bác ở Sài Gềnh này chứ ạ.
Dạ số của em đây bác ạ : 0978877754 :D Bác về ới em,
Phi ra Q1 gặp bác ngay ạ.

Không vấn đề gì hết, các bạn, sẽ có ngày gặp lại, trái đất tròn mà, mình sẽ trao đổi nhau về xe,kỹ thuật , vân vân, Cám ơn các bạn trước nha

• Like
Reactions: Caocaotien