Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
bác an tâm,trong Hội chưa ai qua đâu (hy vọng là thế).Nếu qua coi thì đã múc rồi....
Nhưng mà mua JEEP còn có duyên nữa đấy,k phải JEEP nào có xiền là rinh về được ...
Nhiều lúc không xiền vẫn có Jeep đi...(Nên chưa chắc coi ,thích rồi lại rinh được)Mâu thuẫn ghê !Những JEEP Mỹ vong hồn nhiều lắm,tự nhiên "ngài "thích thì ngài cho về với mình...
Ha ha,thật đấy ....em đã được 1 "ngài" chờ em về gả với giá bất ngờ lun
Nên: mình sẽ về coi cho bạn,nhưng bạn nên có mặt vẫn hay hơn.!
Làm chuyến như đi chới ấy mà,ngại thì mời cả Hội ly cafe là hết ngại thôi !

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
daewoonovus nói:
trước tiên em cảm ơn các bác.thật sự thì em không biết gì vè jeep(các bác cười thì em chịu),và em ở Lâm đồng xa TPHCM quá.cho nên em đã post bài nhờ các bác giúp đỡ em 1 chiếc để em đu đeo theo các bác.vì khi xe rao bán trên mạng thì em nghĩ cũng có vài bác qua ngắm nghía em nó rồi ,nên em hỏi thăm thử là có bác nào đã xem em nó qua hoặc biết chiếc xe trên thì giúp đỡ em về những cái được và không được để em dễ dàng hơn về việc cưới hỏi. 
rất mong các bác giúp đỡ.

Bác ở LĐ khúc nào, em biết có một con zin tất, công tắt đề đạp luôn giá chỉ 120tr thôi, bảng số 49

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Ngay nhà Dì em, bác ở ngay Chợ hay Chùa Tâm Thắng vậy. Ngay Di Linh cũng có hai em nhìn cũng ngon lắm bác hỏi xem sao

Hạng B2
19/2/10
179
0
16
DINHCHUA nói:
Ngay nhà Dì em, bác ở ngay Chợ hay Chùa Tâm Thắng vậy. Ngay Di Linh cũng có hai em nhìn cũng ngon lắm bác hỏi xem sao

Di linh không còn em nào.cách đây khoảng 5-6 tháng thì có,nhưng giờ bán mất tiêu rồi

Tập Lái
29/9/10
3
0
0
XE NÀY LẠ HOẮC,NHÌN DÀN GHẾ THÌ NÊN THAY LẠI ĐÚNG JEEP (MẤT 4TRIỆU NHA)
ko can dau . bao tho han cat bo dau ghe, thay 1 bo vo+dem jeep 1.200.000 la ok

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
daewoonovus nói:
DINHCHUA nói:

Di linh không còn em nào.cách đây khoảng 5-6 tháng thì có,nhưng giờ bán mất tiêu rồi
Bác thích capo bầu không em để lại cho mà tham gia hội jeep 

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Emdangtaplai nói:
daewoonovus nói:
DINHCHUA nói:

Bác thích capo bầu không em để lại cho mà tham gia hội jeep 
Chú rao bán xe mà cứ lè lưỡi ra chọc quê người ta thế ai người ta mua