Hạng B2
19/2/10
179
0
16
Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
daewoonovus nói:
http://muaban.net/ho-chi-minh/raovat/chi-tiet/6479752/ban-o-to-cac-hang-khac-ban-xe-jeep-lun-1975-xe-zin-nguyen-thuy-.html

cho em hỏi có bác nào biết lý lịch của em trên giúp đỡ em với.
hoặc có chiếc nào tầm giá trên giới thiệu cho em luôn.em sẽ hậu tạ

Coi lý lịch xe cũ là vấn đề nhạy cảm, trường hợp thân thiết rành lắm đi coi cùng. Bác tự tìm hiểu thôi. xem số khung số máy, kt hồ sơ kiểm đinh, cà vẹt...
xe đó , giá đó cũng tạm được.
xét về luật môi giới nếu giao dịch thành công chi tiền bồi dưỡng thuốc nước, cà fe , nhâu...là đương nhiên rồi.
Xe jeep tầm giá trên cũng khó kiếm. Em chỉ biết một vài xe đã dọn xong giá gấp đôi gấp 3 giá đó.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
XE NÀY LẠ HOẮC,NHÌN DÀN GHẾ THÌ NÊN THAY LẠI ĐÚNG JEEP (MẤT 4TRIỆU NHA)
nếu coi đã thay máy  ....thì chơi luôn chứ suy nghĩ gì???
Dàn lông nhìn sạch sẽ đó chứ !
E coi còn 2 cầu,máy êm,khung sườn cứng (KHÔNG GỈ SÉT) thì múc khoảng ........
Tuy nhiên phải coi tận mắt,sờ mó bằng xươung bằng thịt mới tư vấn cho bác được ....
Nếu muốn em sẽ đi coi cho bác >

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
TUANDANG nói:
XE NÀY LẠ HOẮC,NHÌN DÀN GHẾ THÌ NÊN THAY LẠI ĐÚNG JEEP (MẤT 4TRIỆU NHA)
nếu coi đã thay máy  ....thì chơi luôn chứ suy nghĩ gì???
Dàn lông nhìn sạch sẽ đó chứ !
E coi còn 2 cầu,máy êm,khung sườn cứng (KHÔNG GỈ SÉT) thì múc khoảng ........
Tuy nhiên phải coi tận mắt,sờ mó bằng xươung bằng thịt mới tư vấn cho bác được ....
Nếu muốn em sẽ đi coi cho bác >

Chi phí 1h đi coi xe là bi nhiêu phải nói người ta trước chứ???

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
ha ha,chuyện này đã fix giá PM riêng cho bạn í rồi,giá môi giới k có fix được,ai ở chung cư Q4 em lấy khác,ai ở HOÀNG ANH GIA LAI lấy giá khác ???
He he,đừng la to thế,em sẽ discount rieng cho Phangl////

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
TUANDANG nói:
ha ha,chuyện này đã fix giá PM riêng cho bạn í rồi,giá môi giới k có fix được,ai ở chung cư Q4 em lấy khác,ai ở HOÀNG ANH GIA LAI lấy giá khác ???
Thế em thì sao nhỉ

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Emdangtaplai nói:
TUANDANG nói:
Thế em thì sao nhỉ
đúng là hóng hớt nà !

Hạng B2
19/2/10
179
0
16
trước tiên em cảm ơn các bác.thật sự thì em không biết gì vè jeep(các bác cười thì em chịu),và em ở Lâm đồng xa TPHCM quá.cho nên em đã post bài nhờ các bác giúp đỡ em 1 chiếc để em đu đeo theo các bác.vì khi xe rao bán trên mạng thì em nghĩ cũng có vài bác qua ngắm nghía em nó rồi ,nên em hỏi thăm thử là có bác nào đã xem em nó qua hoặc biết chiếc xe trên thì giúp đỡ em về những cái được và không được để em dễ dàng hơn về việc cưới hỏi. 
rất mong các bác giúp đỡ.