Hạng F
22/7/13
8.988
40.313
113
Bác không thấy biển số 1 phần tại cái cam của bác chủ hơi rẻ tiền, thấy quảng cáo thông số tận mây xanh, tính mua mà nhìn cái giá có 2 củ em hơi nghi nghi ...

Xem clip thấy chất lượng nó lởm quá.
Demo bác xem cái cam của em 4 củ có khá hơn tí nhưng em vẫn chưa hài lòng. Bác chủ chạy 40 cây chuối, em cũng chạy tầm đó trở lên không đó.
cam 4 củ mà như loại 2 củ vại bác nhỉ!?

Tập Lái
27/12/15
27
73
13
67
Bác chủ tải phần mềm chụp màn hinh . Shot một phát là có ngay tấm hinh bỏ vào photoshop xủ lý nhẹ là có cái biển số ngay.

Hạng B2
7/3/16
111
88
28
49
Nói ra thì đụng chạm tới nhiều người, chứ thấy đa phần taxi ở Lâm Đồng chạy rất vô văn hóa (không thua gì xe tải) nhưng bù được một cái là buổi tối bọn nó cứ dương đèn pha lên, có đá đèn mỏi tay cháy bóng nó cũng không cụp xuống

Hôm trước chạy lên đèo Pren, nghe còi thúc từ phía sau, nhìn gương thì thấy một ẻm taxi i10 màu trắng cứ hiên ngang thúc còi vượt lên rồi lấn vô khoảng trống trước đầu một xe đang chạy phía sau mình, nó lại tiếp tục vượt lên và đang tính làm tiếp như vậy, đợi nó lên song song mình chêm thêm tí ga chạy sát đít xe phía trước thế là nó hết đường cơm cháo bắt buộc phải thắng cắm đầu (chỉ tội cho xe ngược chiều cũng phải thắng lại). Chơi vậy nguy hiểm nhưng mình ghét cái kiểu chạy vô văn hóa của đa số taxi ở đây.
E cũng thế, nếu các xe đang cắn đuôi nhau mà có ông cứ đòi vượt rồi chèn đầu là e ko bao giờ cho chèn vào.

1/7/15
49
20
8
30
Bác không thấy biển số 1 phần tại cái cam của bác chủ hơi rẻ tiền, thấy quảng cáo thông số tận mây xanh, tính mua mà nhìn cái giá có 2 củ em hơi nghi nghi ...

Xem clip thấy chất lượng nó lởm quá.
Demo bác xem cái cam của em 4 củ có khá hơn tí nhưng em vẫn chưa hài lòng. Bác chủ chạy 40 cây chuối, em cũng chạy tầm đó trở lên không đó.
Mấy bác cứ mua em samsung khoảng 5 cũ là camera nó 13 chấm quay nét hơn nhiều

Hạng B2
11/12/15
237
184
43
May cho bác không húc phải nó. trong trường hợp này em thích xe của bác chủ thớt là chiếc cont hặc tải thì hay.

1/7/15
49
20
8
30
Nói ra thì đụng chạm tới nhiều người, chứ thấy đa phần taxi ở Lâm Đồng chạy rất vô văn hóa (không thua gì xe tải) nhưng bù được một cái là buổi tối bọn nó cứ dương đèn pha lên, có đá đèn mỏi tay cháy bóng nó cũng không cụp xuống

Hôm trước chạy lên đèo Pren, nghe còi thúc từ phía sau, nhìn gương thì thấy một ẻm taxi i10 màu trắng cứ hiên ngang thúc còi vượt lên rồi lấn vô khoảng trống trước đầu một xe đang chạy phía sau mình, nó lại tiếp tục vượt lên và đang tính làm tiếp như vậy, đợi nó lên song song mình chêm thêm tí ga chạy sát đít xe phía trước thế là nó hết đường cơm cháo bắt buộc phải thắng cắm đầu (chỉ tội cho xe ngược chiều cũng phải thắng lại). Chơi vậy nguy hiểm nhưng mình ghét cái kiểu chạy vô văn hóa của đa số taxi ở đây.
E thích bác rồi đấy. Phải dạy nó mới khôn lên dc

• Like
Reactions: đắng lòng
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
bác để đồ trên taplo ít lại và né cái airbag ra. Kẻo sự cố lại chính cái vật đó gây chấn thương cho mình

Tập Lái
2/7/14
14
28
13
32
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cái này thi cứ hỏi xe của chị Trang. Phương Trang ấy. Đi lên Đà Lạt, lúc vào đường đèo nhỏ vậy mà 2 xe tranh giành vượt, bám sát đuôi nhau, nháy đèn, vượt phải đoạn cua @@.

• Like
Reactions: đắng lòng
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Thấy bác chủ vào cua cũng nhanh quá. Cẩn thận hơn chút là ok.
Em như bác vào cua mà thấy xe ngược chiều là em rà thắng nhẹ nhẹ rồi, ai mà biêt lúc nào gặp mấy anh đi ẩu.

• Like
Reactions: 4bthang2b