Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
taxi này không phải lần đầu đi đèo này và không phải lần đầu vượt kiểu vậy...Nó nghĩ cái gì làm vài lần không sao nên làm mãi đến giờ vẫn không sao!!!

• Like
Reactions: susujimmy
Hạng D
11/12/10
3.013
7.687
113
Nói ra thì đụng chạm tới nhiều người, chứ thấy đa phần taxi ở Lâm Đồng chạy rất vô văn hóa (không thua gì xe tải) nhưng bù được một cái là buổi tối bọn nó cứ dương đèn pha lên, có đá đèn mỏi tay cháy bóng nó cũng không cụp xuống

Hôm trước chạy lên đèo Pren, nghe còi thúc từ phía sau, nhìn gương thì thấy một ẻm taxi i10 màu trắng cứ hiên ngang thúc còi vượt lên rồi lấn vô khoảng trống trước đầu một xe đang chạy phía sau mình, nó lại tiếp tục vượt lên và đang tính làm tiếp như vậy, đợi nó lên song song mình chêm thêm tí ga chạy sát đít xe phía trước thế là nó hết đường cơm cháo bắt buộc phải thắng cắm đầu (chỉ tội cho xe ngược chiều cũng phải thắng lại). Chơi vậy nguy hiểm nhưng mình ghét cái kiểu chạy vô văn hóa của đa số taxi ở đây.
Chơi nguy hiểm mà cũng chơi?
Chắc bác cũng không phải dạng vừa? Mà là dạng .... ra thiệt to?:3dmuonan:

• Like
Reactions: tuanpham678
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Phải e là e dừng lại khi thấy màu xanh để xác chết đó qua rồi...

Hạng F
16/7/15
6.305
25.290
113
:D lúc đầu nét hơn nhiều, mà youtube nó bảo "video của bạn bị rung, sửa nhé?" thế là em OK, hóa ra nó sửa xong thì tệ hơn :D
youtube vẫn còn giữ clip gốc của bác đó.

• Like
Reactions: LoiVT
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Bác không thấy biển số 1 phần tại cái cam của bác chủ hơi rẻ tiền, thấy quảng cáo thông số tận mây xanh, tính mua mà nhìn cái giá có 2 củ em hơi nghi nghi ...

Xem clip thấy chất lượng nó lởm quá.
Demo bác xem cái cam của em 4 củ có khá hơn tí nhưng em vẫn chưa hài lòng. Bác chủ chạy 40 cây chuối, em cũng chạy tầm đó trở lên không đó.
Cam bác 4 triệu à, rất nét nhưng thiếu sáng, cam em cam Tào này ngon bổ rẻ có hơn 2 triệu
Ở tốc độ cao vẫn rõ nét

Hạng B1
2/2/15
90
54
18
Mình thấy bác chủ vào cua hơi nhanh, không giảm tốc độ hay sao ấy nhỉ, đèo prenn và đèo bảo lộc khúc cua nhỏ va nhiều góc khuất lắm ... ý kiến chủ quan nếu không đúng bác chủ bỏ qua nhé.

• Like
Reactions: Mr.Duc9999
13/3/16
10
8
3
40
Khó gì việc biết lx là ai đau bác, bác gửi Video, địa điểm, thời gian về hãng mai linh thì lx đó có trốn lên trời.

• Like
Reactions: nta139