Hạng B2
7/3/16
226
263
63
e mag gặp trường hợp đó e dắt nó đi cả khúc. Taxi chạy láo bớp kèn in ỏi,có lần e đi xe máy chạy trươc ( đường 1 chiều em đi lane giữa ) dắt nó cả 2 km. Thấy làm vậy nhây thiệt mà cho chừa
Đi xe máy thì cẩn thận bác ơi, gặp thằng điên nó húc mình một phát thì cũng xui.

Hạng B1
9/11/10
58
27
18
Mấy chú taxi thì toàn học xong cấp 3, ko xin được việc nên đi lái taxi + máu nóng tuổi trẻ + óc quả nho nên chạy xe láo lắm. Ở Huế em ra đường mà thấy mấy chú taxi màu vàng + màu cam thì cảnh giác cao độ, ko nó thích là nó nhích thui. Mấy bác về Huế chơi cũng để ý tránh 2 màu này nhe...ko lại đau tim đó

Hạng B2
30/11/11
346
236
43
Trái đất
Mấy chú taxi thì toàn học xong cấp 3, ko xin được việc nên đi lái taxi + máu nóng tuổi trẻ + óc quả nho nên chạy xe láo lắm. Ở Huế em ra đường mà thấy mấy chú taxi màu vàng + màu cam thì cảnh giác cao độ, ko nó thích là nó nhích thui. Mấy bác về Huế chơi cũng để ý tránh 2 màu này nhe...ko lại đau tim đó
Miền không đồng ý zới bác. Vì sao taxi thường phóng nhanh, chạy ẩu. Không phải vì học hành này nọ, mà vì doanh thu trong ngày, vì không phải xe mình(cũng có một phần tuổi trẻ tài cao, máu), nhưng cũng có phần chạy cẩn thận.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Bọn này nó lên xuông Prenn ngày mấy lượt và chạy ẩu rồi một ngày nó thấy con đường sao lạ thì xe đã lọt đèo.

Hạng B2
8/12/13
390
548
93
Taxi chạy ẩu thì cứ nhè hãng mà phạt thì may ra sẽ giảm dần, chứ chờ bắt tài xế nó không sợ chút nào. Mình thấy mấy thằng taxi bị thu bằng có bộ phận pháp chế đi lo lấy ra sớm hết

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Cái này thi cứ hỏi xe của chị Trang. Phương Trang ấy. Đi lên Đà Lạt, lúc vào đường đèo nhỏ vậy mà 2 xe tranh giành vượt, bám sát đuôi nhau, nháy đèn, vượt phải đoạn cua @@.
Đôi khi Phương Trang cũng phải chịu lép vế đấy...