Tập Lái
13/3/16
37
32
18
53
Cam 4 củ của bác em cũng không đọc rõ hết bảng số xe đằng trước...được cái âm thanh thu vào thì nghe cũng nét...nhưng bác dùng nhiều tiếng "Đức" quá nên thành ra cũng hơi "khó nghe"! :3dcuoi:

Hạng B2
16/2/08
109
38
28
Tai Da Lat vuot xe kieu do khong a, em di hoai thay binh thuong , nhung bac chu chay hoi nhanh thi phai. Can than van hon ban a

Hạng D
31/10/14
2.039
4.418
113
Biên Hòa
Em thích Cam của Bác, hình ảnh thật nhưng có vẻ hơi tối, có thể chỉnh sáng hơn được không Bác, của Bác hiệu gì vậy Bác? cho em vài thông tin được không ạ?
HP F555G đó bác, hình nguyên bản cũng khá đẹp, tại thằng Youtube tài lanh nó sửa lại nên tối thế.

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Tai Da Lat vuot xe kieu do khong a, em di hoai thay binh thuong , nhung bac chu chay hoi nhanh thi phai. Can than van hon ban a
Lên đèo thì lấy trớn mà lên, có trớn thì bám lane mà chạy. Chừng 45-48kmh thì đâu có gì nhanh đâu bác??

Hạng B2
10/11/15
147
179
63
lại bọn Mai Linh......khâu tuyển người của thằng này có vấn đề hay là do văn hóa công ty nó được đào tạo vậy?
mà chắc vế sau đúng hơn , vì thấy ML ở SG ,LD, hay VT, DN gì thì nó cũng y nhau, ..chạy ẩu nhưng ngu (khác với ẩu nhưng không ảnh hưởng ai).

Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM
Nói ra thì đụng chạm tới nhiều người, chứ thấy đa phần taxi ở Lâm Đồng chạy rất vô văn hóa (không thua gì xe tải) nhưng bù được một cái là buổi tối bọn nó cứ dương đèn pha lên, có đá đèn mỏi tay cháy bóng nó cũng không cụp xuống

Hôm trước chạy lên đèo Pren, nghe còi thúc từ phía sau, nhìn gương thì thấy một ẻm taxi i10 màu trắng cứ hiên ngang thúc còi vượt lên rồi lấn vô khoảng trống trước đầu một xe đang chạy phía sau mình, nó lại tiếp tục vượt lên và đang tính làm tiếp như vậy, đợi nó lên song song mình chêm thêm tí ga chạy sát đít xe phía trước thế là nó hết đường cơm cháo bắt buộc phải thắng cắm đầu (chỉ tội cho xe ngược chiều cũng phải thắng lại). Chơi vậy nguy hiểm nhưng mình ghét cái kiểu chạy vô văn hóa của đa số taxi ở đây.
e mag gặp trường hợp đó e dắt nó đi cả khúc. Taxi chạy láo bớp kèn in ỏi,có lần e đi xe máy chạy trươc ( đường 1 chiều em đi lane giữa ) dắt nó cả 2 km. Thấy làm vậy nhây thiệt mà cho chừa

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Rất rất nhiều thằng chạy xe kiểu như vậy, rồi lúc xảy ra tai nạn thì nói xui hoặc đổ thừa tại cái này tại cái kia