Tập Lái
23/9/11
22
0
0
eheheheh.. photoshop sao mà chả sáng.. bác nào có kinh nghiệm trong việc mua giày tư vấn dùm xem giá cả nó thế là hợp lý ko... có đôi nào tương tự mà giá mềm hơn ko zậy??

Tập Lái
jasonvoong nói:
eheheheh.. photoshop sao mà chả sáng.. bác nào có kinh nghiệm trong việc mua giày tư vấn dùm xem giá cả nó thế là hợp lý ko... có đôi nào tương tự mà giá mềm hơn ko zậy??

Ờ..đúng là có hơi phân biệt chủng tộc B-). Đôi predator này hả, bác vào myadi.vn xem giá thành, nhìu góc độ hình ảnh của nó thử xem. Này trang ruột, thông tin về Adidas thường cập nhật ở đây :). Giá khá chát ( gần 4 chai =.="), nhưng hơi bị ổn đó. :mad:

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/9/11
22
0
0
@wheel_storm: bác "xài" chưa mà biết ổn zậy??
Tính năng của nó có gì khác giày Thượng đình hem bác?? :D

Tập Lái
jasonvoong nói:
=.=". Thực ra đang dành dụm thôi, tại dầu gì cũng đang sở hữu chiếc AdiPure IV SL trắng :">.
Bác có ý tưởng táo bạo so sánh Adidas với Thượng Đình thì...
Mà ko cần đâu xa xôi, bác đã xài thử mấy dòng Adidas cho giới trung lưu, giá tầm 400k-1triệu chưa? Mang thử rồi cảm nhận về nó và Thượng Đình là biết ngay B-).

Tập Lái
23/9/11
22
0
0
wheel_storm nói:
jasonvoong nói:
=.=". Thực ra đang dành dụm thôi, tại dầu gì cũng đang sở hữu chiếc AdiPure IV SL trắng :">.
Bác có ý tưởng táo bạo so sánh Adidas với Thượng Đình thì...
Mà ko cần đâu xa xôi, bác đã xài thử mấy dòng Adidas cho giới trung lưu, giá tầm 400k-1triệu chưa? Mang thử rồi cảm nhận về nó và Thượng Đình là biết ngay B-).
tình hình là mới làm xong cái project bên cty nên sắp sửa dc sếp thưởng, định vớt đôi kia mang cho nó tươi trẻ :D:D, thế nên mình mới muốn rõ hơn tính năng của đôi giày (mình có thể đá trung vệ, tiền vệ trung tâm)..

Tập Lái
Bạn đá trung vệ, tiền vệ trung tâm ( ngay trục giữa sân bóng) là chọn đúng giày rồi.
Đôi Predator này thích hợp cho những vị trí này nhất, bởi ngoài việc yêu cầu phải di chuyển nhanh và chính xác ra, cần sút bóng mạnh, ngay, và lực nữa.
Đôi này với đinh ở đế giúp chống ma sát mạnh, tăng diện tích tiếp xúc với bóng cũng như hệ thống chống trơn trượt, và trọng lượng nhẹ, vừa khít chân nữa, nên nó trợ lực rất tốt khi dồn sức vào bóng để sút.

Đôi này màu đúng chói ! Mà đẹp :">