Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Liên quan gì tinh thần Việt. Hội chạy xe Đức sang VF chắc không phân tích kiểu đó rồi. Mổ xẻ công nghệ và performance thực tế đi bạn. Tôi kết luận Lux A hơn hẳn ES 250 về độ cao cấp trong linh kiện vận hành và hơn hẳn về performance thực tế. Không quan tâm đến Cam là dòng mình từ bỏ lâu lắm rồi. Có rao bán trên oto SG này luôn.
Ý a là Lux A hơn hẳn Lexus ES 250 nói chung, hén a ?

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
từ ngày sx đến giờ vẫn mẫu mã cũ,ko có cả bản Facelift luôn,giá thì hạ liên tục,mua xong cứ như mất cắp
mua xe hay đầu tư kinh tế mà tính lời tính lãi. đúng là suy nghĩ hủ lậu, cổ hũ của thế hệ 2x. hehe
Cần gì facelift, khi mà dáng em vẫn có rất là nuột nà, vẫn đi trước mấy ông Cam cỏ của Toy cả thập kỷ.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Tập Lái
18/9/21
38
23
8
39
mua xe hay đầu tư kinh tế mà tính lời tính lãi. đúng là suy nghĩ hủ lậu, cổ hũ của thế hệ 2x. hehe
Cần gì facelift, khi mà dáng em vẫn có rất là nuột nà, vẫn đi trước mấy ông Cam cỏ của Toy cả thập kỷ.
Vẫn biết mua xe ko tính toán đến lỗ lãi, chuyện mất giá xe do thời gian sử dụng nó khác với mất giá do hãng liên tục khuyến mại và hạ giá xe nhé.Sợ quá sắp hết 1 vòng đời xe vẫn chưa Facelift mà vẫn được khen thì thôi khỏi cần đầu tư ,cải tiến nâng cấp làm gì sau 10 năm nữa vẫn mẫu này mà bán

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Vẫn biết mua xe ko tính toán đến lỗ lãi, chuyện mất giá xe do thời gian sử dụng nó khác với mất giá do hãng liên tục khuyến mại và hạ giá xe nhé.Sợ quá sắp hết 1 vòng đời xe vẫn chưa Facelift mà vẫn được khen thì thôi khỏi cần đầu tư ,cải tiến nâng cấp làm gì sau 10 năm nữa vẫn mẫu này mà bán
Vậy sao không để sau sau hãy mua, mua sớm làm gì để tính giá tính khuyến mãi.

Tập Lái
18/9/21
38
23
8
39
Vậy sao không để sau sau hãy mua, mua sớm làm gì để tính giá tính khuyến mãi.
như đánh úp ,trời còn ko biết huống chi dân,nếu biết trước thì chẳng thằng nào dại mà vứt tiền qua cửa sổ

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
như đánh úp ,trời còn ko biết huống chi dân,nếu biết trước thì chẳng thằng nào dại mà vứt tiền qua cửa sổ
:D :D :D thế thì để ý làm gì cho mệt, cứ mua xe, sướng cái mông, ngon đánh lái,đổ xăng vi vu cùng bà cả với mấy em xinh là ok rồi. Người sướng trước rồi thì để người sau sướng với chứ. Muốn sướng trước thì bỏ tiền ra, họ sướng sau thì họ ít tiền hơn là bình thường. hehe

• Haha
Reactions: Khanhngo2212