Hạng B2
23/11/10
142
1
16
yeuxehoi nói:
Đó giờ em chào xe sau bằng cách bật đèn ưu tiên, giờ thì học thêm chiêu xịt nước & quạt kính sau, hay quá :D

Em còn nghĩ cách chào bằng cách thắng gấp, xuống xe ra bắt tay mà chưa thử bao giờ, để hum nào lên Trung Lương thử xem sao :D
làm theo bác hp thế nào cũng về làm cái mông lại :D:D

Tập Lái
28/3/11
6
0
0
yeuxehoi nói:
Đó giờ em chào xe sau bằng cách bật đèn ưu tiên, giờ thì học thêm chiêu xịt nước & quạt kính sau, hay quá :D

Em còn nghĩ cách chào bằng cách thắng gấp, xuống xe ra bắt tay mà chưa thử bao giờ, để hum nào lên Trung Lương thử xem sao :D
hihi vụ thắng gấp xuống xe ra bắt tay ở trung lương hay nhỉ ;) cho học tập cái này nhé. Hôm trước đi Trung Lương may mà chưa biết chiêu này :(

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
hì hì ... em cứ tưởng dạo này không có morning nào mới để show nữa chứ ! bộ xenon gầm của bác Rồng đẹp ghê ! cho em ké tí để khoe bà ba với nhé ....vẫn còn dzin

Tập Lái
28/3/11
6
0
0
ôi cái mâm này đẹp thế, làm nó hết nhiêu vậy bác? Em đang không thích cái mâm xe em lắm ;)

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
hangdo1980 nói:
ôi cái mâm này đẹp thế, làm nó hết nhiêu vậy bác? Em đang không thích cái mâm xe em lắm ;)

em còn thấy đẹp nữa á bác , 14 mà nhìn cứ như 15 inch không đấy , hôm em gặp bác Chủ mà quên hỏi mua ở đâu rồi chỉ nhớ là 800k 1 quả đấy bác .

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
đúng là đẹp ghê , chơi kiểu 14 x 6 phải không bác , không biết là có thêm miếng đệm cho lồi nữa không ? hì hì ... bác Trung định kinh doanh thuốc nghiện mâm nữa hay sao vậy ? hì hì
À , mà bác Trung đã phẫu thuật xenon cho accord 91 hàng Mỹ nào chưa ạ? em thấy các bác hội nghiện hình như chưa ai làm cả ?
nếu có , bác vào link này giới thiệu hàng gấu đi ạ !
http://www.otosaigon.com/...1%BA%A7u-m2996425.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
chắc vài bữa nữa rảnh rảnh ,chủ nhật , em xin ra bác Trung làm vệ sĩ , lúc nào cũng có mắt đẹp , guốc đẹp , ngắm say máu luôn .... hà hà