Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Em mở topic này để anh em nhà Morning của chúng ta xem mặt nhau, đi đường có gặp nhau thì nhá đèn chào nhé, hy vọng được anh em nhà mình hưởng ứng nhiệt liệt.

Em mở hàng trước ạ.

• Like
Reactions: Hondavn
Hạng B2
19/1/09
165
5
18
36
mấy bác cho em hỏi giá xe KIAMORNING của Trường Hải ráp là bao nhiêu thế?
Thanks all!

Hạng C
17/8/09
996
47
28
Cách đây vài ngày hình như thấy họ để giá 18k2.
Bác thử search ra số của TH, rồi alo cho họ 1 tiếng là xong.

Hạng B1
5/4/07
78
10
0
Cho em hỏi trên này có bác naò chạy KM model 2010 màu xanh dương, chiều hôm CN chạy Nơ Trang Long ,Bác có nhá đèn chào em nhưng lúc đó em đang nghe điện thoại nên kg chào bác lại!Xe em màu bạc biển 3529 ạ!

Tập Lái
3/11/09
3
0
0
Chung toi la nha thu mua xe da qua su dung o Han Quoc. Xe co the nhap khau truc tiep tu Han Quoc ma khong qua trung gian[/b].
Cung cap xe moi cac loai voi gia ca canh tranh nhat toan quoc:
Huyndai: SantaFe, I30, I30CW, Equus, Genesis, Genesis Coupe, Sonata, Grandeur (Azera), Getz, Veracruz, Tucson…
Kia: Morning Special 2010, Forte, Forte Koup, Soul, Carens, Sportage, Sorento, Mohave…
GM Daewoo: Gentra, Lacetti Premiere, Matiz,…
Quy khach co nhu cau mua xe oto Han Quoc hieu HUNYDAI, KIA, GM DAEWOO, SSANGYONG… xe moi hoac da qua su dung, hay lien lac ngay voi chung toi de tim duoc chiec xe tot nhat, voi gia ca thap nhat[/b].
Chung toi co the cung cap cac loai xe da qua su dung doi 2004-2009[/b]
+ Xe du lich 9,12,24,36,45 cho.: Starex, County, Huyndai Universe, Grand Bird…
+ Xe tai cac loai 1.25T, 2.5T, 3.5T, 5T,…
+ Xe chuyen dung cac loai (xe cau, xe muc, xe dao, xe cuu thuong, xe tron be tong…)
De biet them thong tin chi tiet, hay lien lac voi chung toi.
Chung toi nhan phan phoi cac don dat hang si va le.[/i][/b]
-------------------------------------------------[/i][/b]
Cty dai dien nhap khau o Ho Chi Minh:
Công ty TNHH Van An
212/1/3/89 Pham van Chiêu, P9, Q Go Vap,Tp.HCM, Vietnam
a.Hung 0914098708
-------------------------------------------------[/i][/b]
Lien lac truc tiep tai Han Quoc:
Dia chi lien lac:
Mr. Vu
Email: [email protected]
DT: (82) 10.8671.8249 (Quy khach vui long dang ki goi quoc te khi goi vao so may nay)

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Xe Trường Hải theo em biết giá hiện nay là 308.500.000 đ cho bản SX (số tự động).

@Jungle: thanks bác khen xe em, bác cho em xem dung nhan vợ 2 của bác đi nào, ra đường em còn biết đường mà chào bác chứ ạ.

@Carviet: quảng cáo lộn chỗ rồi bác ạ.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Ủng hộ anh Long, em xin post ảnh vợ 2 hôm qua cùng em lên Bình Dương, chạy đại lộ Bình Dương đã thật, toàn Lexus, Camry, BMW xin vượt :D
Xem mặt anh em nhà Kia Morning

Xem mặt anh em nhà Kia Morning

Nhà gần nhau mà chưa có dịp đá đèn chào anh, hẹn khi nào anh nha.
À, anh cho em hỏi cái miếng inox sáng sáng ở mép cửa xe là cái gì vậy ạ ? để trang trí hay có chức năng hay ho gì ko ? Thanks anh.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
@yeuxehoi: bữa nào đá cái nha...hihihi....cái miếng đó gắn chơi thôi nhưng có tác dụng hạn chế va chạm cửa khi mình đậu sát tường. Hôm ghé bác Diệu thấy đẹp đẹp nên gắn, bữa rồi chạy về quê nó rụng mất 1 cái bên cửa lái rồi...hix....

Hạng B1
30/11/06
83
0
0
chiếc KM màu vàng nhìn xinh wa, e cũng khoái chíêc này ^ ^ nữ mà chạy thì đẹp hết biết