Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: Xem show C-2008 về - Chia sẽ hình ảnh và thông tin!!!

Trích đoạn: khoailang

Một số điểm chưa hài lòng:
- Bộ mâm 0 phải của AMG như Avantgarde nước ngoài (ít ra Sing cũng có option AMG)
- Không có AMG sport package (body kit)
- Đồ nhựa nhìn rất bèo và lỏng lẻo, chẳng hiểu là do xe demo vậy hay xe thật cũng thế.
- Môt số chi tiết thua đời 2007, ví dụ cái chữ Mercedes Benz chỗ cửa không có sáng lên, không có keyless go.

Hóa ra bác đầu đinh đeo kính là Sonnguyen hehe, thấy cấm chụp hình mà bác chụp bằng phone tới tấp :D
Bác ơi!đó là 1trong những option rất quan trọng và khá đắt tiền của mẹc đó
bác muon keylesgo,cửa,cốp hít và vành AMG thì em nghĩ nó sẽ không có cái gia niêm yết xe như thế đâu,em nó vẫn là dòng Standard mà.
nói chung là option của em C thì cũng đủ để dùng thui,với giá đó em thấy là tuyệt vời rùi

Hạng B2
11/4/07
177
0
0

@ mb_fan : ngày ra Laucnh xe chính thức sẽ bắt đầu từ ngày 22/9 khi đó chắc mới có xe trong showroom bác à, nhân tiện nếu bác đi thay nhớt GL vui lòng cho mình hay trước 1 ngày để đăng kí lịch bảo dưỡng, xe vào làm ngay khỏi phải chờ theo thứ tự rất mất thời gian bác nhé.

Hạng C
7/3/07
759
153
43

bác ngôi sao bạc cho em hỏi c 2008 có pre-safe không bac?

Hạng B1
9/2/06
59
0
0
52

Em nghĩ lần này MEC maketing thành công, thì công lao của bác Trí ngôi sao bạc rất lớn, bác í tìm hiểu cặn kẻ ,giải thich thắc mét của anh em forum rất ok. Bác nào thấy giống em vỗ tay cái:D
@ngôi sao bạc .sure cho em tháng 10 nhé.

Hạng C
7/3/07
759
153
43

Tập Lái
9/7/07
3
0
0
www.vinashares.com.vn

Em cũng kịp đặt cọc trong 10 người đầu, được tặng thêm thảm ngoài cái cục USB. Thằng bạn em vừa mua Cam 2 tuần, ruột đứt bặt bặt từng khúc, em cứ tưởng là nó hùi hộp quá đánh rấm. Em chỉ đang học lái thôi nhưng đúng là vẻ đẹp và giá cả hợp lý hợp lý không cưỡng lại được ợ...hợ hợ hợ :D

ôm qua đi xem về, Show rất chuyên nghiệp , bác Trí rất chu đáo và chuyên nghiệp, xe cũng đẹp tuy hơi nhỏ, nếu đổi xe thì sẽ đặt hàng bác Trí . Cảm ơn bác .

O.S.P.D
27/1/04
650
984
93
Vietnam

@ Ngôi sao bạc : Cảm ơn bác đã đón tiếp chu đáo

Cá nhân em phải nói là rất thích nhất dòng Advangarde, rất thích hợp cho tầm U30-40, chỉ có điều piston em hơi ngắn, sơ nạp không tới :(

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Vậy là bác Ngôi Sao Bạc không bị bác AC Millan ban nick rồi:D

Hạng B1
6/8/05
78
0
6
47
Saigon

Trích đoạn: nineeleven

Vậy là bác Ngôi Sao Bạc không bị bác AC Millan ban nick rồi:D

Lúc mới đưa thông tin về ra mắt MER C-2008, bác AC_Milan đòi ban nick Ngôi Sao Bạc mấy lần í chứ [8|] Thiện tai! Thiện tai:D

Status
Không mở trả lời sau này.