Hạng B2
2/12/09
107
0
16
Đi nhanh các bác ui, ở đó sắp kẹt xe đó. 4h30 là không chạy xe vào kịp đâu

Hạng C
1/4/06
863
95
43
hihihih em thì đi vô tư bác ơi , chả sợ kẹt xe gì cả vì em đang trực chiến ở cách Vườn Cau có 1 ngã tư à :D , hẹn các bác chiều nay nhé nhưng em đi phá mồi thôi đó

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
vsp74 nói:
hihihih em thì đi vô tư bác ơi , chả sợ kẹt xe gì cả vì em đang trực chiến ở cách Vườn Cau có 1 ngã tư à :D , hẹn các bác chiều nay nhé nhưng em đi phá mồi thôi đó

Í, bác này tui nghĩ là mắc chăm vợ đẻ nên không gửi SMS ai dè bác ấy ở ngay đó và đã đến rồi.

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn
CHIA BUỒN CÙNG ĐỘI TUYỂN VIỆT NAM...HIC.. ÔI GIẤC MƠ VÀNG CỦA EM KHÔNG BIẾT BAO GIỜ MỚI THÀNH HIỆN THỰC ............................

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
chia buồn với những trái tim việt. hội quán vườn cau cung rất buồn. em sẽ cố gắng đưa úp cho các bác xem những gương mặt của nổi thất vọng. bây giờ em cũng k còn tâm trạng để up nữa

Hạng C
1/4/06
863
95
43
hcivic nói:
vsp74 nói:

Í, bác này tui nghĩ là mắc chăm vợ đẻ nên không gửi SMS ai dè bác ấy ở ngay đó và đã đến rồi.

Đấy bác Hải làm em cứ tị với bác Toàn là sao bác ấy được nhận sms còn em thì không nhé
, thôi có câu này của bác nên em cũng an ủi phần nào hihihihi.

to @accord_qng : em cũng nghe mấy anh em nói lại vục bác vắng mặt . Em chúc cho cụ nhà mọi chuyện tốt lành hết nhé bác. Tiếc là bác không ra được để cùng chia sẻ niềm đam mê dong Prelude Coupe với em á, em nghe các bác nhà ta nói bác cũng mê em này lắm . Thôi hẹn bác dịp khác nhá.

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
huygb nói:
kittyharry nói:
Kính mời các bác XNL vào lúc 16h30 ngày 17/12 đến nhà hàng Vườn Cau (cầu hang trong) Phan Văn Trị - GV để xem trận chung kết bóng đá VN - Malaigiao lưu với bác accord_qng từ Quãng Ngãi vào SG.
Các bác đến đông đủ sẽ đem lại chiến thắng cho VN, trận này em bắt VN vơi tỉ số 3-1:D

VIỆT NAM VÔ ĐỊNH

Vô tới chung kết rồi mà còn VÔ ĐỊNH nữa thì Việt Nam đi sai đường hoàn toàn rồi bác Kitty ui

Em vẫn đúng:(

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
kittyharry nói:
huygb nói:
kittyharry nói:
Kính mời các bác XNL vào lúc 16h30 ngày 17/12 đến nhà hàng Vườn Cau (cầu hang trong) Phan Văn Trị - GV để xem trận chung kết bóng đá VN - Malaigiao lưu với bác accord_qng từ Quãng Ngãi vào SG.
Các bác đến đông đủ sẽ đem lại chiến thắng cho VN, trận này em bắt VN vơi tỉ số 3-1:D

VIỆT NAM VÔ ĐỊNH

Vô tới chung kết rồi mà còn VÔ ĐỊNH nữa thì Việt Nam đi sai đường hoàn toàn rồi bác Kitty ui

Em vẫn đúng:(

Dạ, bác đã đúng. Đội VN đã có 1 lối chơi mất phương hướng = vô định. Khán giả hi vọng, chờ đợi, và thất vọng = vô định. Bao nhiêu người đã ngỡ ngàng. Sài gòn đêm qua đã rất bình yên. Bia và mồi nhạt thếch. Uống mới 2 chai đã thấy hết ngon. Về ngủ sớm hơn mọi ngày. Sáng bước vô văn phòng, mọi người nhìn nhau ngượng ngịu. :(