Hạng B2
28/7/14
166
108
43
Trái Đất
Nội thất thì cũng khá đẹp nhưng cái em quan tâm nhất là thông số động cơ nghe có vẻ khủng "Duramax tăng áp, 16 van, 4 xy-lanh cho sức mạnh 193 mã lực, mô-men xoắn cực đại 500 Nm tại vòng tua 2.000 vòng/phút. Hộp số tự động 6 cấp với chức năng đi số tay."

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.055
113
Nội thất thì cũng khá đẹp nhưng cái em quan tâm nhất là thông số động cơ nghe có vẻ khủng "Duramax tăng áp, 16 van, 4 xy-lanh cho sức mạnh 193 mã lực, mô-men xoắn cực đại 500 Nm tại vòng tua 2.000 vòng/phút. Hộp số tự động 6 cấp với chức năng đi số tay."
lái rồi mới biết nó có khủng hay không anh ạ :D

• Like
Reactions: Danny KO
Hạng D
9/12/14
1.317
1.055
113
chắc chỉ có mấy hãng siêu xe mới có xe ko lọt sổ, Tô thần thánh vs ông già Honda còn lọt, mà sao bác lại trích bài báo này nhỉ, trong đó làm j có viết colorado lọt sổ.
Xem kĩ nhé bác @Danny KO, topic này là: COLORADO HIGH COUNTRY!!!!!!!!!!
mới đọc báo :
http://vnexpress.net/infographic/oto-xe-may/top-oto-e-nhat-thi-truong-viet-nua-dau-2015-3251650.html
Xe chevrolet thấy được mà gần đây lọt sổ ko, buồn em nó quá

Hạng B2
28/7/14
166
108
43
Trái Đất
chắc chỉ có mấy hãng siêu xe mới có xe ko lọt sổ, Tô thần thánh vs ông già Honda còn lọt, mà sao bác lại trích bài báo này nhỉ, trong đó làm j có viết colorado lọt sổ.
Xem kĩ nhé bác @Danny KO, topic này là: COLORADO HIGH COUNTRY!!!!!!!!!!
Em nói chung cho hãng Chervolet mà bác. Em từng đi cap rồi và có thiện cảm với em này, thực tế đi ngoài đường thì xe của Che thấy nhiều nhất là spark và cruze sau đó đến cap và orlando, còn colorado này thì phải nói tìm đỏ con mắt may ra mới thấy được 1 em

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.055
113
để em lí giải theo cái ngu ý của em nhé a @Danny KO :)
Cap - cru - spark ngày còn ở nhà Daewoo thì đều đã có, vào VN cũng lâu roài...nên bác biết khách hàng biết, nên đến nay khi chuyển qua nhà mới GM - Chevrolet thì thấy nhiều.
+ COLORADO 100% xe Mỹ chất Mỹ, mới qua thăm VN chưa bao lâu nên ai cũng ngại đó anh :D

Em nói chung cho hãng Chervolet mà bác. Em từng đi cap rồi và có thiện cảm với em này, thực tế đi ngoài đường thì xe của Che thấy nhiều nhất là spark và cruze sau đó đến cap và orlando, còn colorado này thì phải nói tìm đỏ con mắt may ra mới thấy được 1 em