Tập Lái
6/6/18
49
30
20
34
cái kiểu "cắt xẻ" này chỉ thấy lexus là mạch lạc nhất, anh Hàn đưa vô accent nhìn cứ dở dở ương ương, xấu tệ.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Vừa đẹp vừa chất, mà cả tháng bán ko bằng con số lẻ VW nữa đó ấy!
Bên TQ người ta xem xe Hèng nằm ngang xe họ, nên họ ủng hộ xe chủ nhà.
H&K bên thị trường 1.4 tỷ dân hoàn toàn 7 bại, và đang thở oxy dồi. Con 悦纳 trong hình với Tucson là những ê sắc nhất trong nhà Huyn bên nớ;)
P/s con STF thì ế 3
Nơi mà bị hắt hủi thì làm cái xe rõ ngầu.
theo em bên đó nhiều hãng xe để lựa chọn chứ bên mình nhìn qua nhìn lại cũng có mấy hãng đâu, xe thì chẳng có gì mà giá trên núi, nên giá tầm tầm em thấy Hyundai , chứ em nghĩ nhiều hãng qua mình thì giá cạnh tranh hơn nữa ạ.....những đánh giá của 2 bạn thật hay ạ

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
Nơi mà bị hắt hủi thì làm cái xe rõ ngầu.
gửi cụ cái bảng thông kê xe bán hàng năm của Hyundai tại TQ. Hyundai từng đứng top các nhà phân phối với lượng xe bán hàng triệu xe hàng năm. Đến khi Trung và Hàn căng thẳng ngoại giao thì doanh số sụt giảm mạnh nhưng vẫn "túc tắc" bán khoảng 700 nghìn xe/ năm nhé. Bao giờ thị trường VN tiêu thụ được lượng xe bằng đấy thì tự nhiên sẽ có các mẫu riêng cho thị trường VN cho bác tha hồ lựa chọn nhé :D
Xem trước Hyundai Verna/ Accent phiên bản nâng cấp facelift mới tại Trung Quốc

nguồn:

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
gửi cụ cái bảng thông kê xe bán hàng năm của Hyundai tại TQ. Hyundai từng đứng top các nhà phân phối với lượng xe bán hàng triệu xe hàng năm. Đến khi Trung và Hàn căng thẳng ngoại giao thì doanh số sụt giảm mạnh nhưng vẫn "túc tắc" bán khoảng 700 nghìn xe/ năm nhé. Bao giờ thị trường VN tiêu thụ được lượng xe bằng đấy thì tự nhiên sẽ có các mẫu riêng cho thị trường VN cho bác tha hồ lựa chọn nhé :D
View attachment 2006733
nguồn:
thật hay bác....tất cả nằm ở sản lượng, suy ra bên mình chưa được ngồi vào bàn đàm phán với Hyundai châu ă thái bình dương ạ, chưa nói đến tổng hành dinh hàn quốc ạ....những chia sẽ thật hay

• Like
Reactions: upcheck
Hạng B2
13/9/17
157
514
93
Ngoại hình con này đẹp quá, phải chi anh Thành Công mang dàn ngoài em này về khoác lên em Accent ở Việt Nam! Thì hay quá. Cái mặt nạ phía trước, thêm dàn đèn trước sau cũng quá chất. Đẹp ghê

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Ngoại hình con này đẹp quá, phải chi anh Thành Công mang dàn ngoài em này về khoác lên em Accent ở Việt Nam! Thì hay quá. Cái mặt nạ phía trước, thêm dàn đèn trước sau cũng quá chất. Đẹp ghê
làm riêng cho thị trường China thôi bác...em nghĩ xưa nhập được chứ giờ độc quyền nên khó lắm bác....quy luật cung - cầu mất đi khi xuất hiện độc quyền luôn nè