Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Lần đầu tiên có mặt trên phân khúc sedan hạng D, công nghệ chìa khóa kỹ thuật số Digital Key của Sonata mới cho phép người dùng truy cập, điều chỉnh cài đặt, mở khóa và khởi động xe,... thông qua app trên điện thoại thông minh mà không cần chìa khóa vật lý.>> Em thấy cái này hổng mới, nhiều hãng xe đều làm được, con xe cùi bắp của em còn làm được thì hổng lý gì con này đời mới, hiện đại thế này mà không làm được.:):p Có mấy cái option khác thì em thấy hay quá.:)
Bác có đọc kĩ ko mà phán vậy?
Mời bác đọc lại lần nữa

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bác có đọc kĩ ko mà phán vậy?
Mời bác đọc lại lần nữa
Dạ, em hổng phán ạ. Em biết đọc và hiểu ạ. Còn bác muốn thấy thực tế thì gặp em, người thật việc thật, em cho bác thấy con xe cùi bắp của em nó cũng làm được ạ. Có những cái tưởng ghê gớm nhưng hóa ra cũng bình thường thôi bác ạ, vấn đề các hãng họ có muốn đại trà không thôi. :)

Hạng B1
3/9/11
99
133
33
Việc lái xe càng ngày càng nhàm chán nhỉ.
Thích hợp cho các bác chở ai đó mà không cần tập trung hoàn toàn vào việc lái xe :D

Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
E nghi về đây chắc nó cắt nhiều á, hệ thống âm thanh chắc o đc như bển đâu

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Có cái động cơ hộp số hệ dẫn động mà giấu diếm quá chả thấy gì

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Option thì ngập mặt loa thì nhiều hỏi sao mí a đi xe nhụt hay nói xe hèn hay bị hư vặt, hihi.
Xét về giá trị cốt lỗi thì vẫn không bằng xe Nhật, mặc dù nhiều bác đi xe Nhật nhìn các option của xe Hàn mà chặc lưỡi :cool::cool::cool:

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Lần đầu tiên có mặt trên phân khúc sedan hạng D, công nghệ chìa khóa kỹ thuật số Digital Key của Sonata mới cho phép người dùng truy cập, điều chỉnh cài đặt, mở khóa và khởi động xe,... thông qua app trên điện thoại thông minh mà không cần chìa khóa vật lý.>> Em thấy cái này hổng mới, nhiều hãng xe đều làm được, con xe cùi bắp của em còn làm được thì hổng lý gì con này đời mới, hiện đại thế này mà không làm được.:):p Có mấy cái option khác thì em thấy hay quá.:)
Cái làm được em không nói nhưng trong phân khúc của nó đã có hãng nào làm đâu?