Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
ở VN mà đc vậy là wa ok rồi.càng chật thì càng chen mà đi
MT đỡ dân tình còn hiền, làm như clip còn có người thông cảm, SG giờ loạn quá rồi anh Toàn ơi ^^

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
nếu sau này các bác thấy người VN mình có những hành động giống vầy, các bác có ủng hộ ko, em nghĩ xã hội vẫn chưa đủ tiến bộ để hưởng ứng, hy vọng bắt đầu từ OS vậy
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/tinh-nguoi-khi-tham-gia-giao-thong-3116869-p2.html
nếu có trùng thớt thì min mod nghé ngang xoá dùm em nhé
Phương Tây họ đều vậy bác ơi, nhưng nếu là người trẻ mà ngã nằm giữa đường chúng nó cũng mặc kệ, đâm xe nát bét, kêu cứu cũng kệ.
Mình thì dân trí thấp tí, nhưng tình người tốt hơn bọn tây nhiều!
Em sống Châu Âu gần 30 năm rồi!

Hạng B2
1/5/12
370
96
28
Nếu ở xứ mình, liệu mình có dám không? Sợ bị dàn cảnh đó các bác. Thật sự cái xứ gì mà lòng nhân đạo đã bị chai sạn...:(. Em nói thật, nếu em đi 1 mình, em chỉ dám dừng lại và chờ cho các bác/cụ qua đường rồi đi tiếp, chứ em không dám xuống xe mà dẫn đâu. Nếu đi đông thì em sẽ làm.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Phương Tây họ đều vậy bác ơi, nhưng nếu là người trẻ mà ngã nằm giữa đường chúng nó cũng mặc kệ, đâm xe nát bét, kêu cứu cũng kệ.
Mình thì dân trí thấp tí, nhưng tình người tốt hơn bọn tây nhiều!
Em sống Châu Âu gần 30 năm rồi!
đúng là vấn đề nào cũng có 2 mặt bác nhỉ, cảm ơn bác cho em biết rõ :D những điều hay, tốt của họ em nghĩ em sẽ cố gắng học theo

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/10/13
1.437
12.577
113
nếu sau này các bác thấy người VN mình có những hành động giống vầy, các bác có ủng hộ ko, em nghĩ xã hội vẫn chưa đủ tiến bộ để hưởng ứng, hy vọng bắt đầu từ OS vậy
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/tinh-nguoi-khi-tham-gia-giao-thong-3116869-p2.html
nếu có trùng thớt thì min mod nghé ngang xoá dùm em nhé
Nhiều người muốn nhưng sợ thằng khác nó chửi vì cản đường đi của nó

• Like
Reactions: Mr migoi
Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Xã hội là tổng hòa của các mối quan hệ, mỗi người trong XH hãy làm tốt, thực hiện tốt thì xã hội sẽ tốt đẹp, hy vọng ở VN những gương tốt, những việc làm tốt được nhân lên, 10...20....30 năm hoặc lâu hơn nữa tùy thuộc vào mỗi cá nhân trong XH

• Like
Reactions: Mr migoi
Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Clip nay dan roi bác. TRONG BOI CANH giao thông vn thi không làm dc :
1:xxx sẽ phạt vì lý do dung xe giữa đường gây can tro giao thông
2: dan tinh sẽ nói :dm, mày rảnh hả
3: xe dang sau bop đít in oi
3: nhiều kha nang dan canh ăn va.