Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
em sống ở VN nhỏ giờ vậy chứ chưa 1 lần đc chừng kiến các bác 4b dừng xe dắt người giá qua đường (vụ mèo vịt thì hơi quá, ko hợp với VN thật) :D nhưng sau khi coi xong clip em tự nhủ sau này em sẽ làm vậy, ai chửi tự nghe
Găp trẻ em người già mình xuống dắt qua được rồi bác à.

• Like
Reactions: Mr migoi
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Ca
nếu sau này các bác thấy người VN mình có những hành động giống vầy, các bác có ủng hộ ko, em nghĩ xã hội vẫn chưa đủ tiến bộ để hưởng ứng, hy vọng bắt đầu từ OS vậy
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/tinh-nguoi-khi-tham-gia-giao-thong-3116869-p2.html
nếu có trùng thớt thì min mod nghé ngang xoá dùm em nhé
Cảm ơn bác chủ đã chia sẻ.
Lâu lắm mới có cảm giác cái tình người vẫn còn tồn tại đâu đó...

• Like
Hạng B2
7/11/10
278
104
43
Saigon
Cảm ơn bác chủ. Xem thật ấm áp tình người, điều mà người VN trong xã hội ngày nay đang thiếu trầm trọng. Các phương tiện thông tin đại chúng, mạng xã hội và ngành giáo dục VN nên phổ biến nhiều hơn những điều tốt đẹp như thế.

• Like
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Ca
Cảm ơn bác chủ đã chia sẻ.
Lâu lắm mới có cảm giác cái tình người vẫn còn tồn tại đâu đó...
Cảm ơn bác chủ. Xem thật ấm áp tình người, điều mà người VN trong xã hội ngày nay đang thiếu trầm trọng. Các phương tiện thông tin đại chúng, mạng xã hội và ngành giáo dục VN nên phổ biến nhiều hơn những điều tốt đẹp như thế.

nhiều lúc em cũng muốn giúp nhưng chỉ sợ em làm vậy xxx ghép em tội cản trở giao thông thôi :D mà hễ có "chỉ sợ" là ko bao giờ làm đc