Tập Lái
20/9/04
22
0
1
RE: xenon cho ford

xin cha^n thanh` cam o*n bac cuop bien nha...hi`hi`...tien the bac chẹck cho em qua? gia' cai'....ho*.p li thi em lap o Hn ko em nho nguoi mang tu nuoc ngoai ve!

Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn

Trích đoạn: noza

Everest có lắp được ko hả bác, xe của em chỉ có một choá thôi, làm thế nào để chơi cả pha cả cốt được nhỉ

Chài, bác chưa nhìn quả Xenon của em nhỉ??? Tuy nhiên Bi-Xenon có 2 kiểu:

1. 4balast, bóng 2 tim (tim Pha Cốt riêng)
2. 2balast, bóng 1 tim (dùng tính năng thụt thò hoặc gật lên xuống để biến chuyển pha cốt).

Nếu có tiền thì nên dùng loại 1 (4balast) để đi đêm nháy pha cho đã. Còn loại 2 thì khi đang dùng cốt mà đá pha thì lại mất cốt. Bác có muốn mua thì order Khôi gấp kẻo nó về có 2 bộ lại hết mất!

Tập Lái
11/11/04
20
0
0

cho em hỏi ford laser thì lắp loại nào vậy mấy bác giúp em

Tập Lái
24/5/07
3
0
0

Xin chào mọi người:
Tôi là thành viên mới "nhất" xin nhận được lời khuyên của mọi người
tôi đang có ý định mua xe chừng khoảng 30k trở lại , không biết nên mua con nào, thấy anh em nói về con CR của KIA cũng rất thích, nhưng chưa biết nhiều về nó, tôi rất cần những ý kiến của mọi người, rất cảm ơn

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: vneco

Xin chào mọi người:
Tôi là thành viên mới "nhất" xin nhận được lời khuyên của mọi người
tôi đang có ý định mua xe chừng khoảng 30k trở lại , không biết nên mua con nào, thấy anh em nói về con CR của KIA cũng rất thích, nhưng chưa biết nhiều về nó, tôi rất cần những ý kiến của mọi người, rất cảm ơn

Caí này bác Pot llộn chổ rồi, bác nên qua BOX tư vấn mua bán xe ...chúc bác lái xe trên OS cẩn thận!!!

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

Focus ở HN chỗ bác Minh Khôi 430USD đặt hàng 3 tuần sau có, thay cả bộ pha trước giống CIVIC.

Hạng B2
6/5/07
284
2
18

Các bác cho em hỏi hơi nờ-gu tí

gắn xenon có tác dụng gì? thiệt hại thía nào?

Tiện cho em hỏi, gắn đèn sương mù ở đâu? và như thế nào?