Hạng C
2/11/08
710
447
63
chuẩn bị lấy em city 2016 thấy em nó lên được vị trí thứ 2 trong lòng cũng thấy vui nhưng cũng hơi buồn vì bị đụng hàng hơi bị nhiều phải không các bác. có thời gian em cũng muốn tham gia với mấy bác trong hội city cho vui. chúc hội city ngày càng lớn mạnh như thái sơn ! thân chào mấy bác.

Xe nào hợp túi tiền và thẩm mỹ mình thôi bác ơi chứ lo gì chuyện đụng hàng ạ :)

• Like
Reactions: tntnt
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
chuẩn bị lấy em city 2016 thấy em nó lên được vị trí thứ 2 trong lòng cũng thấy vui nhưng cũng hơi buồn vì bị đụng hàng hơi bị nhiều phải không các bác. có thời gian em cũng muốn tham gia với mấy bác trong hội city cho vui. chúc hội city ngày càng lớn mạnh như thái sơn ! thân chào mấy bác.

Ý bác là bác thích đi xe ít người đi?

Tập Lái
29/7/15
29
25
3
Ford Fiesta option cũng khá đầy đủ, các tính năng an toàn khá đầy đủ ( bản AT), máy mạnh, hộp số tự động 6 cấp, giá cũng không phải quá mắc .Nhất là bản ecoboost máy mạnh so với phân khúc B, tiết kiệm xăng, an toàn full option sao bán ít vậy nhỉ?

Hạng B2
3/11/11
275
124
43
Mercedes Truong Chinh
Vios được dáng đẹp, nếu City dáng được như Vios đã sớm leo lên đầu rồi.
Thẩm mỹ xe đep hay xấu nó mang tính cá nhân nên mình ko tranh luận. Nhưng một chiếc xe chỉ cần kiểu dáng đẹp đã có thể lên ngôi đầu thì mình nghi K5 đã phải soán ngôi Camry lâu lắm rồi chứ ?!

Vẫn theo cá nhân mình nghĩ, City ma2 làm cái dáng " bầu bầu " như Vios thì nó đã ko còn là City, và cũng chẳng đứng được trong top 10 này của phân khúc hạng B !

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Ford Fiesta option cũng khá đầy đủ, các tính năng an toàn khá đầy đủ ( bản AT), máy mạnh, hộp số tự động 6 cấp, giá cũng không phải quá mắc .Nhất là bản ecoboost máy mạnh so với phân khúc B, tiết kiệm xăng, an toàn full option sao bán ít vậy nhi?

Xe nhỏ, chật trội, hộp số PS cà giật khi đi tốc độ thấp, khó lắp thêm Opt, xe Ford không phải Toyota, Honda, lắp lung tung vào là lỗi, mang ra hãng nó hành cho nên thân.