Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Giả dụ, chỉ có 2 tỉ, tiền trúng mánh có đc, lại thích rav4, thu nhập hàng tháng chỉ đủ nuôi 1 con xe bình dân, thì mua Rav4 hay mua GLC ???
Nếu thu nhập chỉ đủ nuôi 1 con bình dân thì em CRV, tiết kiệm gần 1 tỉ bỏ lợn sửa xe dần :p.
Sau khi đi hỏng con CRV đó thì bỏ tiền còn lại ra mua con CX-5 :p
Fun tí, chứ RAV4 2 tỉ với Highlander LE 2,6 tỉ vẫn bán được vì dân ta vẫn thích Toyota quá.
Giờ nhìn con Highlander LE đèn halogen, ghế chỉnh tay 100%, bọc nỉ mà con Explorer 2,2 tỉ ghế mát xa, bọc da chỉnh điện, đèn LED. Thế mà Highlander vẫn có đất sống thế mới nể =))

Tập Lái
15/2/17
9
5
3
Quảng Ninh
Mua mấy con xe độc Suzuki vừa đi vừa đẩy, cả Outlander nữa thì chỉ có há hốc mồm. Bền thật đấy cơ mà nó ko thông dụng, đại lý ít, đi sửa xe thợ nó còn ko cả muốn sửa,nhìn thấy xe đã ngán, có sửa thì nó cũng chém cho rách ví, mặc dù đồ thay thế cũng chả đắt đỏ gì cả. Đồ ko thông dụng, bán ít nên mất giá là điều đương nhiên, Captiva thì dính phốt từ trước rồi, máy màu tã, nội thất cũng vậy, chất lượng quá là bình thường luôn, suy ra ế là phải.

12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Em ra đường vẫn chưa thấy Chevrolet Trax nhỉ, định làm chuột bạch mà không biết như thế nào. Hehe phân vân quá ! :3dcuoi:

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mua mấy con xe độc Suzuki vừa đi vừa đẩy, cả Outlander nữa thì chỉ có há hốc mồm. Bền thật đấy cơ mà nó ko thông dụng, đại lý ít, đi sửa xe thợ nó còn ko cả muốn sửa,nhìn thấy xe đã ngán, có sửa thì nó cũng chém cho rách ví, mặc dù đồ thay thế cũng chả đắt đỏ gì cả. Đồ ko thông dụng, bán ít nên mất giá là điều đương nhiên, Captiva thì dính phốt từ trước rồi, máy màu tã, nội thất cũng vậy, chất lượng quá là bình thường luôn, suy ra ế là phải.
Anh này sale của hãng nào đây? Cho thêm bằng chứng cụ thể đi, xe mấy hãng khác ít chổ bảo trì nhưng ko phải là ko có.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Anh này sale của hãng nào đây? Cho thêm bằng chứng cụ thể đi, xe mấy hãng khác ít chổ bảo trì nhưng ko phải là ko có.

Bác cứ để ý đi, trừ xe Hàn ra, bất cứ xe bình dân nào cũng bị dìm từ trong trứng. Ai đủ thông minh mới có thể đạp mấy cái kiểu của bọn dư luận viên này.

• Like
Reactions: ldtc