Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Không thấy em renault Logan đâu??? phải chăng em này đá ở giải ngoại hạng hả bác chủ thớt???
em đang quan tâm em này, nhưng cách làm việc của hãng chán vô cùng!
em xem web của hãng tại VN, thấy có vài điều cần hỏi thêm, trên web có mục gửi tin nhắn để được hồi đáp, em hỏi cụ thể và ngắn gọn. thế nhưng hãng xe (là sale hay admin thì em không rõ) trả lời bằng cách : cám ơn và cho em link vào lại web => tức là không có câu trả lời gì hết! thật chán cho Cty phân phối xe renault.
P/S em nhận thấy logan các thông số khá ổn, trừ cách âm (ở VN ra ngoài làm được); thắng sau là tang trống (cái này bó tay)
Hy vọng sale renault sẽ tốt hơn, dịch vụ sau bán hàng cũng tốt hơn.
Bán oto mà còn thua kiểu bán thịt ngoài chợ thế này thì đừng đâm đầu vào bác ơi, mua xe xong đến lúc dùng dịch vụ sau bán hàng chắc tức mà chết sớm quá...

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
1 cái đám xe giống như nghén từ 1 tay thợ vụng thích bóp đầu bóp đít cho vừa mấy con hẻm. Phát cho mấy cái tên nghe vang như chuông nhà thờ, E, G , J... Mắc không mắc rẻ không rẻ và xấu đều như nhau, trừ thằng Fiesta là còn có thể coi được.

Tập Lái
13/7/16
1
0
1
29
Không thấy em renault Logan đâu??? phải chăng em này đá ở giải ngoại hạng hả bác chủ thớt???
em đang quan tâm em này, nhưng cách làm việc của hãng chán vô cùng!
em xem web của hãng tại VN, thấy có vài điều cần hỏi thêm, trên web có mục gửi tin nhắn để được hồi đáp, em hỏi cụ thể và ngắn gọn. thế nhưng hãng xe (là sale hay admin thì em không rõ) trả lời bằng cách : cám ơn và cho em link vào lại web => tức là không có câu trả lời gì hết! thật chán cho Cty phân phối xe renault.
P/S em nhận thấy logan các thông số khá ổn, trừ cách âm (ở VN ra ngoài làm được); thắng sau là tang trống (cái này bó tay)
Hy vọng sale renault sẽ tốt hơn, dịch vụ sau bán hàng cũng tốt hơn.
Chào anh, em là nhân viên của Renault HCM. Đầu tiên cho em xin lỗi anh về sai sót của hãng. Anh có thể cho em xin số điện thoại hoặc bất cứ thông tin nào có thể liên lạc được với anh để em giải đáp các thắc mắc của anh về các dòng xe bên em được không ạ. Em chân thành cảm ơn anh.

Hạng C
20/8/07
650
648
93
Bố nhất cũng phải thôi. Đẹp nhất trong các em này :)
Mà phải công nhận là toy họ giỏi, thiết kế cái xe lúc đầu nhìn có vẻ xấu, nhưng càng nhìn thì lại thấy càng đẹp. :D
Em bổ sung thêm là đi lâu nhìn cũng không lỗi thời lắm. Cứ nhìn con Camry 2009 xong nhìn qua con Mondeo thì .... :3dcuoigif:

• Like
Reactions: Daewoo and 22Lúa