Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Trong tâm trí ng dùng số đông họ chưa tìm ra đc con Ford nào nồi đồng cối đá, vì vậy ảnh hưởng doanh số chung.
Họ khó hiểu ghê hen cứ nghĩ xuống tiền mua con Focus như mua con Ranger 25 năm nữa bán sắt vụn chứ nghĩ tới giá cả, giữ giá làm gì :D

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Thì bác cứ mua thử đi! sau 1 time "trả giá" cho quyết định đó thì sẽ hiểu thôi mà. Coi như bài học nào cũng có học phí, chỉ có học phí nhiều hay ít hoy mà. :D
ĐÂU CÓ SAO BÁC, MẤY NĂM RỒI NÓ Ở TOP ĐẦU, ĐÂU CÓ GÌ PHẢI TRẢ GIÁ! GIÁ NÓ NGAY TỪ ĐẦU ĐÃ RẺ THÌ CÓ TRẢ CŨNG ĐÂU BẰNG GIÁ GỐC CỦA MẤY XE KHÁC! ^_^

Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
16 a mua Altis 2.0 sao k chọn Civic mọe cho rồi nhỉ nếu cần tốc độ giá nó cũng xêm xêm nhau thôi mà lại là xe nhập nhỉ. Đúng khó hiểu :D
Tội mỗi Focus làm bất cứ phương án, chiến thuật lu xu bu gì cũng toàn áp chót và chót. Nghĩ cũng lạ Focus trang bị tận răng cứ như xe Mỹ theo chiến dịch + giảm cả trăm triệu sau khi hét giá, bồi thêm cái phiên bản giá rẻ xong tuột cmn xuống cuối luôn, chẳng lẽ chỉ vì cái hàng ghế sau chật mà e nó chết yểu dậy sao haiz :confused:
Focus ngon nhưng xấu nhất. Xe ngon đến đâu mà xấu cũng vứt. Altis xấu về nội dung. Civic đắt. Tóm lại phân khúc hạng c phản ánh khá sát

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
16 a mua Altis 2.0 sao k chọn Civic mọe cho rồi nhỉ nếu cần tốc độ giá nó cũng xêm xêm nhau thôi mà lại là xe nhập nhỉ. Đúng khó hiểu :D
Tội mỗi Focus làm bất cứ phương án, chiến thuật lu xu bu gì cũng toàn áp chót và chót. Nghĩ cũng lạ Focus trang bị tận răng cứ như xe Mỹ theo chiến dịch + giảm cả trăm triệu sau khi hét giá, bồi thêm cái phiên bản giá rẻ xong tuột cmn xuống cuối luôn, chẳng lẽ chỉ vì cái hàng ghế sau chật mà e nó chết yểu dậy sao haiz :confused:

Hàng ghế chật hơn xíu, nhưng em nghĩ là do cái form ko hợp nhãn với số đông nên đội số quanh năm. Cũng có thể bị mang tiếng hay hư vặt, hao xăng, blah blah.:3dcuoi:

• Like
Reactions: Daewoo and P.Huayra
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Nhiều người họ nghĩ nó xứng đáng nên họ xuống tiền thôi.
Có người vẫn sẵn sàng bỏ ra 30-40tr để rước 1 em iphone vừa ra mắt để tung lên phây búc, để thiên hạ trầm trồ, để các em gái teen chú ý... hehe
Em đang chạy em 2013 nhưng mỗi lần gặp nó lại tít mắt dòm theo. Chắc nhiều bác giống em thôi.