Hạng B2
13/8/15
185
82
28
34
chắc có 1 phần ngại vụ cá, nhưng vẫn là No1 ở VN trong phân khúc hiện nay, không rõ thế giới thì thế nào, mà bản 1.5 hình như chỉ bán ở một số thị trường thôi
Không phải bản 1.5 nào cũng có cá bơi :) Mà theo mình biết thì cá nó bơi vậy cũng không ảnh hưởng tới hoạt động của xe. Nên anh Trường Hải tha hồ TOP :)

Hạng B2
13/8/15
185
82
28
34
Thì bác cứ mua thử đi! sau 1 time "trả giá" cho quyết định đó thì sẽ hiểu thôi mà. Coi như bài học nào cũng có học phí, chỉ có học phí nhiều hay ít hoy mà. :D
Mình toàn đi ké vì không có tiền mua, chứ nhu cầu của mình thì vẫn thấy vẫn OK.

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
trừ cái con taxi vios ra thì con nào mà ko mất giá. altiz,camry bác xem năm vừa rồi mất giá khác gì mazda ko^^. bị mazda nó cạnh tranh chiết khấu còn hơn cả mec
Vios vẫn mất trinh, à e nhầm, mất giá như thường

Hạng B2
1/3/13
271
142
43
Lạc đề quá, tiêu đề là dòng C mà mọi người bàn dòng B, cá vàng, mất giá... lung tung làm em cũng bị lây luôn.

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Chạy ra đường trường thì sốc lắm bác ơi, lại ồn nữa, động cơ 1,5 mình thấy khá yếu, nói chung cá nhân mình thấy M3 chỉ được cái phom bên ngoài nhưng bây giờ ra đường gặp toàn M3 chạy nhìn thấy cũng nhàm, mấy ông bạn đang chạy M3 đang chán vì xe giảm giá dữ quá và chạy ra đường đụng hàng quá nhiều...
M3 là 1 chiếc xe cỏ đúng nghĩa như những thằng hạng C khác, mục đích của nó là phương tiện di chuyển chứ ko phải đồ trang sức mà showoff.nếu bạn của bác tới tầm chơi xe ko đụng hàng thì phải xài hàng khác chứ ko phải mấy con hạng C, D bác ạ.
Nếu muốn mua xe ko mất giá đợi 2-3 năm nữa. Mọi thứ ổn định rồi chiến. Đã mua con xe suốt ngày chăm chăm sợ mất giá hoặc đổi ngang con Vios thì cưỡi 2 bánh cho lành. mất cả sướng :)

Hạng D
14/8/16
1.871
2.264
113
39
Hai tay ủng hộ M3, cá vàng hay máy 1.5 yếu gì kệ, máy vios 1.5 cũng chạy phà phà! Ủng hộ tuyệt đối anh Hải! Có anh hải thì may ra dân ta mới được nhờ! Không có anh Hải thì toy, ford, honda hùa nhau làm giá ghê lắm! Bắt dân ta muốn có xe đi phải mua trả giá cao! Định giá trên trời rồi đổ thừa cho thuế! Nhập khẩu thì kê giá thấp lách thuế! Bán thì định giá tuý trời cao!
Bọn nhập xe ấn độ lấy giá bình quân có 84tr (tức là thực tế có xe nhập về hắn khai thấp hơn 84tr) tính hết thuế, phí và lệ phí chưa đến 220tr! Nhưng cái xe nhập ấn về bán rẻ nhất cũng 350tr! Đọc báo là thấy khó chịu rồi! Vậy mà nhà nước còn giữ thông tư 20 để làm gì! Chừng nào bỏ thông tư 20 thị trường oto việt nam mới trả về cạnh tranh được!

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
M3 là 1 chiếc xe cỏ đúng nghĩa như những thằng hạng C khác, mục đích của nó là phương tiện di chuyển chứ ko phải đồ trang sức mà showoff.nếu bạn của bác tới tầm chơi xe ko đụng hàng thì phải xài hàng khác chứ ko phải mấy con hạng C, D bác ạ.
Nếu muốn mua xe ko mất giá đợi 2-3 năm nữa. Mọi thứ ổn định rồi chiến. Đã mua con xe suốt ngày chăm chăm sợ mất giá hoặc đổi ngang con Vios thì cưỡi 2 bánh cho lành. mất cả sướng :)
Xe nào thì cũng mất giá nhưng vấn đề mất giá một cách nhanh chóng quá thì khách hàng vừa mua cảm giác thấy ít được tôn trọng bác ah...

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Xe nào thì cũng mất giá nhưng vấn đề mất giá một cách nhanh chóng quá thì khách hàng vừa mua cảm giác thấy ít được tôn trọng bác ah...
mình nghĩ không có vấn đề gì liên quan đến tôn trọng ở đây cả.
ông Dương cũng đã chơi bài ngửa :1 năm giảm giá 5% đến 2018, đẩy mạnh khuyến mãi vừa để tăng doanh số cân bằng lợi nhuận vừa là để kêu gọi Mazda vào ( điều kiện phải đủ 50k chiếc) ....
chơi fair vậy rồi, ai tham gia thì lên tàu còn ko thì thôi, rất mệt cho ai đã cưỡi xe đi làm hàng ngày, vợ con đi chơi cuối tuần lại cứ chăm chăm chửi thằng sản xuất xe , đến là tội :3dcuoi:.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nghuuthinh188
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
mình nghĩ không có vấn đề gì liên quan đến tôn trọng ở đây cả.
ông Dương cũng đã chơi bài ngửa :1 năm giảm giá 5% đến 2018, đẩy mạnh khuyến mãi vừa để tăng doanh số cân bằng lợi nhuận vừa là để kêu gọi Mazda vào ( điều kiện phải đủ 50k chiếc) ....
chơi fair vậy rồi, ai tham gia thì lên tàu còn ko thì thôi, rất mệt cho ai đã cưỡi xe đi làm hàng ngày, vợ con đi chơi cuối tuần lại chứ chăm chăm chửi thằng sản xuất xe , đến là tội :3dcuoi:.
Ủng hộ bác Dương, phải có người đi đầu thì mới có cách mạng dc