Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Mình tưởng vn cuồng honda tới vậy. Xem báo cáo mới cảm thây người vn ngày càng tiêu dùng thông minh. Hihi

Hạng B2
16/11/16
106
44
28
35
Hà Nội
Sao lại đưm civic vào bảng này, để em ý ở bảng D cho mát, Honda nhờ có civic mà giá sánh ngang thánh Toy

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng B2
15/9/14
128
22
18
41
Em thì thấy còn quá sớm để kết luận bác ạ. để xem kq tháng 3 thế nào? hòn đá giảm 100 củ chắc nhà cũng hốt 1 cú.

• Like
Reactions: thethanh33k12
Hạng B2
18/8/14
131
17
18
35
Em thì thấy còn quá sớm để kết luận bác ạ. để xem kq tháng 3 thế nào? hòn đá giảm 100 củ chắc nhà cũng hốt 1 cú.
hôm trước hỏi thì sales bên đó bảo hết hàng, chờ hàng mới tháng 3.

Tập Lái
29/4/16
18
18
3
HN
Hôm qua em gặp 1 em Civic màu bạc chạy trên đường mà hút hồn các bác ạ! Xe đẹp! Em cứ nuốt nước miếng ừng ực :)) Em hóng lâu lâu rồi, đã lái thử rồi, kết rồi nhưng vẫn đang chờ thời cơ để rước em về. Mazda3 bán nhiều thật đấy nhưng quanh quanh toàn người mua bản thấp thôi, vì động cơ nhỏ 1.5 với xác to của phan khúc C, tính năng cơ bản => giá rẻ :D Rẻ thì cũng ham nhưng cơ bản là "tiền nào của nấy". Civic mới em thấy chất, em ích kỷ, em chả thích có nhiều người đi, cho nó độc =)) Em nhìn các bác chạy Civic ngoài đường em ham. Nếu mua thời điểm này thì chắc giá chẳng rẻ hơn được vì xe nhập khẩu nguyên chiếc, đang chịu thuế cao mà, 30 hay 40% thuế gì đó. Nếu trừ tiền thuế đi thì so với các xe ráp trong nước đang được ưu đãi thuế thì Civic giá tốt đấy chứ. Trừ 30% thôi cũng đã còn có hơn 600tr, rẻ hơn xe ráp trong nước mà, sao cứ kêu mắc nhỉ? Chịu chơi thì nộp thuế cho nhà nước để rước em nó về sớm thôi.

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Cũng đúng ah
Vì vn giá xe quá cao. Người mua xe ko chỉ để phục vụ nhu cầu bản thân, mà còn như 1 món đồ trang sức, thể hiện địa vị
Còn thiết kế của sunny thì nói thật e ko thể nhá nổi @@
Toy năm nay thiết kế cũng khả quan rồi. Giá mềm chút nữa thì mấy ảnh xe hàn cũng mệt
Mazda xe nhật, tiết kiệm xăng, option ổn, ngoại hình đẹp, giá thì đang giảm nhiều. Nói chung là em nó còn đứng vị trí số 1 dài dài. Nhưng theo em nghĩ là lấy số lượng bù chất lượng chứ mazda 3 này lãi ko nhiều

Công nhận Cruze màu đen nhìn rất đẹp. Cho thêm cái Cân bằng điện tử vào bán còn chạy nữa. Còn Focus thì chắc khó mà ngóc đầu lên đc nếu ko giảm giá sâu. Nhìn Mazda 3 đấy mặc dù lỗi Cá vàng nhưng ngoại hình đẹp nên dân vẫn mua ầm ầm. Sunny ở hạng B tốt toàn diện là thế nhưng do bị chê xấu nên doanh số tháng nào cũng lẹt đẹt nhóm cuối bảng xếp hạng. Túm cái váy lại là bây giờ muốn bán chạy ở VN thì xe phải có thiết kế đẹp, xe xấu mời sang nước khác mà bán [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]

Hạng B2
12/11/15
493
4.607
93
39
Em cũng thấy được 1 con ở SG nhưng mang bỉm 72 :|....
Nếu bây giờ cầm 1,1 tỷ mua xe:
- em lụm ngay Ford Focus Ecoboost nếu thích cảm giác lái.
- Lụm CX-5 2.5 AWD nếu thích gầm cao
- Lụm sonata, optima, M6 nếu thích rộng rãi
- Lụm Altis 2.0V nếu muốn giữ giá kakakak
1 thanh niên chưa bao giờ ngồi Mazda 6 và Civic All New cho hay.