Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
bác có thể chia sẻ với mọi người về ác mộng đó được ko? thanks
Tất cả những ai đã chơi qua mới có thể cảm nhận được tội lỗi của em nó.
Còn nếu Mềnh nói ra, sẽ là mang tiếng dìm hàng 1 thương hiệu. Nên ko thể.
Còn các bác muốn hỏi về một khía cạnh nào đó của em nó, Mềnh có thể trả lời được!
Nói chung, xe đập thùng 1k cây mà thanh lý thì đây cũng là một trong vài cái xe Mềnh đã bán.... Vội.!!!

• Like
Reactions: Chậm mà chắc
Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
Tui nghĩ các Bác cứ bình tĩnh chả cái gì phải nóng vụ Mazda3.
1/ Xe này Cục nó cấp giấy chứng nhận an toàn nên mấy cái vụ lỗi liếc này nọ nó nhanh lắm, nếu không ổn là nó tưng bừng lên roài.
2/ Theo ngu kiến của em vị "cá vàng" nỗi lên đích thị do xăng, vì nếu bị do động cơ em dám chắc tỷ lệ phải trên 50% chứ có lèo tèo mấy xe đâu trong khi từ khi nó bán ra đến nay cả mấy ngàn xe rồi. Với lại cái động cơ nhỏ mà công suất lớn Skyactiv gì gì đó nó đòi hỏi nhiên liệu phải cao câps lắm. thế giới đi a98 cả rồi VN mình còn A92 mà.
3/ Xe tại Mão thu hồi gì đó chắc chỉ tại đó thoai, vì China, Mexico, C.Âu, Japan, MãLai, Thái ... các nhà máy tại các nơi này có thu hồi đâu. Tui nghĩ do nhà cung cấp ở Bắc Mỹ có vấn đề. Xe VN mình đa phần từ anh Thái về mà.
Với lại em thấy ở NN xe bị thu hồi là chuyện bình thường như cơm bữa, quan trọng chúng ta bình tĩnh thôi. Có cái Hãng nào mà chả có vài vụ thu hồi xe.
Thaco suy cho cùng cũng mua về ráp vô thôi chứ có biết mô tê gì lỗi đó đâu, chờ mấy chú kỹ sư Japan qua thoai. Mà TT VN nhỏ như lỗ muỗi con muỗi nên họ cũng chả vội đâu. thích thì cứ mua thoai.

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Cruze mà giữ phong độ sang năm mang Cruze mới về thì đến Mazda 3 cũng toát mồ hôi đấy ạ :3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: huy-nt
Hạng B1
31/7/11
69
31
18
Tp. HCM
bác mới từ chỗ khác về làm cho ford nên khen, ít nữa bác chuyển sang hãng khác thì lại 360 độ c ấy mà :)
Bác nói thế nghe cũng vui nhưng sự thật thì chất lượng Ford mới rất ok đấy bác. Bác chạy thử xe sẽ thấy em nói thật hay 360*C