Hạng B2
11/6/16
123
7
18
35
Chủ nhật tuần rồi đi cao tốc VP lên Đại Lải chơi, đang đi ngon lành thì có một anh ngưu nhảy ra đường, ngay trước đầu xe em. Giật mình đạp thắng chết và đánh lái bánh xe. Xe rất nhạy và ko bị văng đít, tránh anh ngưu cái rột không thì lại mất công đưa vào gara rồi.

Xe nhập chất lượng tốt quá :D

Hạng B2
11/6/16
117
16
18
43
Em Vịt Xe chạy đầm, tay lái nhẹ, đã từng test trên cao tốc SG- GD ~130Km xe không ko bị bay, chao đảo, lắc lư, tay lái chắc không rung, cách âm tốt hơn các đời khác :p, đa số là tiếng máy vọng vào khoang máy chứ ko phải tiếng xe cộ. ;)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
13/4/17
56
58
18
45
Lào Cai-Việt Nam
Ở nhà Tây ăn cơm Tàu cưới vợ Nhật :p nhưng mà đi xe Mỹ :p[/QUOTE]
:3dcuoi: Đồng quan điểm với bác. Em đi Focus nhiều người khen xe Mỹ đẹp, chắc chắn, nhiều đồ công nghệ và rất thích. Nghịch lý ở chỗ, một người bạn cũng hết lời khen với xe của em nhưng lại mua xe Altis 1.8G AT với lý do xe này thanh khoản tốt, lúc nào cần gọi cái bán được ngay, :3dcuoigif:

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em thấy Cruze đẹp nhất, đúng chuẩn sedan dành cho doanh nhân nhìn lịch sự, sang trọng :)

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Đồng quan điểm với bác. Em đi Focus nhiều người khen xe Mỹ đẹp, chắc chắn, nhiều đồ công nghệ và rất thích. Nghịch lý ở chỗ, một người bạn cũng hết lời khen với xe của em nhưng lại mua xe Altis 1.8G AT với lý do xe này thanh khoản tốt, lúc nào cần gọi cái bán được ngay,
Focus bản full nếu giảm giá bằng bản trend là tranh cướp nhau ngay :)

Tập Lái
26/12/16
25
14
3
31
Cerato mà êm hơn Altis hả bác? có bị lộn không vậy? Cerato hiên nay là chúa đảo về khoảng ồn ở phân khúc C mà.
bác chạy Cerato lần nào chưa mà bảo ồn?