Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
rồi cả nước đâu đâu cũng xin được phân lô như vậy, thì nguồn cung Đất Nông Nghiệp diện tích 5m x 20m sẽ dồi dào, đáp ứng được nhu cầu nhà nhà có Đất Nông Nghiệp
việc phân lô được hay không là do nhà nước cấp, vụ này có 700 sổ đã cấp, việc chuyển mục đích là do nhu cầu phát triển, nếu không phù hợp quy hoạch nhà nước nên cấm từ đầu chứ đợi tè le tét lét vậy

việc phân lô được hay không là do nhà nước cấp, vụ này có 700 sổ đã cấp, việc chuyển mục đích là do nhu cầu phát triển, nếu không phù hợp quy hoạch nhà nước nên cấm từ đầu chứ đợi tè le tét lét vậy

mình có nói gì đến các việc khác đâu, chỉ nói là cho phân lô như vậy, thì có nguồn cung dồi dào thôi mà

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Tớ cũng dính 3 lô dự án Alibaba Tóc Tiên Residence 3 Các Bác ah.
sau khi lỗ mỗi lô gần 200 củ/1 lô từ đó tới chừ Tớ bỏ chuyện mua đất dự án.
cụ lỗ là đã chuyền cục than cho người khác hay vẫn đang ôm cục than của thèn ali

• Haha
Hạng B2
18/11/18
107
3.198
93
33
Em không thấy vụ án này có gì vui cả, làm một vụ án như thế này thiệt hại lớn cuối cùng cũng là người dân thôi.

Nếu đất là có thật , chính quyền cho phép phân lô là thật thì nên cho hoàn thành dự án. Chứ lập án như vậy đất, tiền nhà nước thu, rồi tiền của người dân ai trả đây :confused:
Anh mới đẻ hôm qua hả ?

• Like
Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
cụ lỗ là đã chuyền cục than cho người khác hay vẫn đang ôm cục than của thèn ali
đã chuyển thành công cụ ah. may mà dứt sớm. người sau giờ đang ra tòa làm chứng, nghe bảo khả năng mất trắng đang là 85%

• Like
Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
đã chuyển thành công cụ ah. may mà dứt sớm. người sau giờ đang ra tòa làm chứng, nghe bảo khả năng mất trắng đang là 85%
vậy là bác vừa mừng vừa bùn đúng không? bùn vì mình đã chuyền cục than đó cho người khác vui vì thoát được nợ, nhưng thôi cuộc chơi mà ai biết vừa đủ hay chấp nhận lõ ít còn hơn lỗ nhiều thì mới bền

• Like
Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
công nhận ma lực của đất ghê gớm thật : nhiều bị hại trong vụ ali chỉ mong mún nhận lại đất không chịu nhận tiền khi HĐXX hỏi mong mún gì, khi được hỏi tại tòa