Tập Lái
8/4/16
3
67
13
35
Sao ko gửi sale mấy sàn cho nhanh. Căn bác không ban công block B phải ko, hàng 2PN CDT block này vẫn còn mà.
Không phải căn mình là căn góc có 1 ban công nhìn về sân bay. Cửa sổ khu vực phòng ngủ chính nhìn ra khu quận 1,3 được.

Hạng D
26/12/12
1.247
11.358
113
Giá chủ đầu tư giờ là 3,5 tỷ mà mình biết thì Block B từ tháng 8 bán hết rồi, sale bên đó hiện cũng bán hàng nhượng lại, mình rao giá rẻ hơn CĐT 300 triệu.

lạy chúa, bác ăn dày thế. Căn của em block A*, rộng hơn bác, có ban công, 1 sàn có 8 căn thôi, giao hoàn thiện nội thất, mà giá ngang với căn của bác sau khi trừ hết chiết khấu đấy. Chưa kể cái của bác giao thô, thằng Xi này giao thô không có tường nên hoàn thiện sẽ mắc hơn so với các dự án khác. Bác bán 3 tỷ 3, người ta mua về hoàn thiện bèo bèo cũng phải 500-700 triệu nữa.

Tập Lái
8/4/16
3
67
13
35
Em bán lại có 3,2 mà bác giá bên chủ đầu tư đợt cuối là 3,55 rồi nếu tính ngang tầng của em mua thì rẻ hơn của chủ đầu tư 350 triệu. Với dự định ban đầu là đầu tư cho thuê, được giá thì mình bán, mình chỉ thấy sao dự án này im im mà xây cả group Face cũng ko sôi động nên muốn hỏi thêm thông tin xem sao.

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Em bán lại có 3,2 mà bác giá bên chủ đầu tư đợt cuối là 3,55 rồi nếu tính ngang tầng của em mua thì rẻ hơn của chủ đầu tư 350 triệu. Với dự định ban đầu là đầu tư cho thuê, được giá thì mình bán, mình chỉ thấy sao dự án này im im mà xây cả group Face cũng ko sôi động nên muốn hỏi thêm thông tin xem sao.
thị trương, sôi động nhất vẫn là khu đông nhé bác, mua ở mua đầu tư, cho thuê, khu đông vẫn được nhiều bạn mô giới tập trung hơn.
Khi ra hàng, khu động vẫn sôi nổi hơn. Mình từng có kinh nghiệm mua hàng khu tây, khi bán quả thật điu hiu lắm. Khu đông thì tấp nập

Tập Lái
20/4/17
0
54
13

Địa thế của nó đắc địa lắm Bác giữa Q10 và 11 mà. Tình hình điù hiu bác cũng đừng lo, giá cả 3.2 là mềm quá rồi. Bác cứ ngâm đó 4-5 tháng nữa đi giá cả sẽ thay đổi hẳn.

Hạng B2
16/10/16
221
293
63
Đợt mở bán cuối em thấy đa phần ở các dự án thường hàng cđt không còn nhiều thì hầu như cđt đều đẩy giá lên quá cao so với giá trị giao dịch thực tế, bác sét giá theo giá đợt này của cđt thì chắc là khó rồi.

Hạng D
26/12/12
1.247
11.358
113
Địa thế của nó đắc địa lắm Bác giữa Q10 và 11 mà. Tình hình điù hiu bác cũng đừng lo, giá cả 3.2 là mềm quá rồi. Bác cứ ngâm đó 4-5 tháng nữa đi giá cả sẽ thay đổi hẳn.
gặp em là em ôm luôn tới khi ra sổ. Nếu đúng như chủ đầu tư nói 9 tháng sau khi bàn giao ra sổ thì cả quận 10 có mình nó có sổ chứ gì nữa.

• Like
Reactions: lethong.ct
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
thị trương, sôi động nhất vẫn là khu đông nhé bác, mua ở mua đầu tư, cho thuê, khu đông vẫn được nhiều bạn mô giới tập trung hơn.
Khi ra hàng, khu động vẫn sôi nổi hơn. Mình từng có kinh nghiệm mua hàng khu tây, khi bán quả thật điu hiu lắm. Khu đông thì tấp nập
Bạn nói thế nào ấy chứ! CC thì mình ko nắm nhưng ko có chuyện đất nền khu Tây đìu hiu trái với khu đông tấp nập đâu a! Bác chỉ thấy cái phần nổi của tảng băng là ít dự án đất nền ở khu tay thoi, đơn giản vi việc phân lô bên khu Tây đã bị hạn chê từ đầu 2016 nén ko có hàng mới (tại sao bị hạn chế thì mình ko nắm)