Thảo Luận Chung Xi nhan muộn

Tập Lái
8/6/08
30
0
0
Em thì đi 2B thôi. Có người quẹo cho đã rồi mới xi nhan đó các bác
em chả biết đến lúc ấy rồi xi nhan làm gì nữa :mad:

Hạng B2
10/8/09
128
31
18
xit nói:
Có khi người ta chưa thuộc đường. :D
Mấy xe ko thuộc đường là hay chạy rà rà, đến ngã tư ngó nghiêng 1 lúc rồi bật xi nhan rẽ. Các bác cứ bình tĩnh .... chờ

Đúng rồi đó bác,e nhìu khi đi tỉnh ko biết đường nên khi tới gần ngã 3 hay ngã 4 là e chạy từ từ để khỏi bị lố đó mà.

ncm
Hạng B2
23/5/08
339
0
18
35
OSCF
Hôm bữa em cũng bị 1 lần, tức quá phun cục chewngum đang nhai vào kính sau rồi lùi lùi lại lách qua bên phải chạy. :mad:

Hạng B2
21/3/10
106
17
18
TP.HCM
Mấy anh taxi hay đi kiểu này vì ko chắc rẽ vào ngã nào, đôi khi cũng cần thông cảm chút

Hạng B1
6/4/07
86
0
6
cũng 1 phần là đo cách thiết kế tên đường với biển báo nó nhỏ với lại bị che chắn lung tung đi ban đêm nhìu lúc chẳng đọc đc tên đường là đường j nên phải rề rề chạy tới đọc ! h nếu cứ ngả tư nào cũng có cái bảng giăng ngang báo là giao lộ với đg nào đg nào với font chữ to thì sẽ ok thôi !

xit
Hạng B1
9/8/07
64
0
0
Để hạn chế tình trạng này, em đề nghị các bác trang bị mấy em "đi thẳng, hai chăm mét rẽ trái, năm chục mét rẽ phải" cho các bác tài kia là đỡ bực mình ! :D

Hạng C
6/12/09
556
1
0
Thành phố Hồ chí Minh
Cái này một phần cũng do trongtrường dạy lái nữa, Năm ngoài mình phải thi diện vi phạm vì bằng lái trễ hạn có ... 10 năm. Khi qua ngả tư trong sa hình, theo thói quen chạy xe gần 30 năm, mình xi nhan trước ngả tư hơi sớm, thầy bảo xinhan sớm cũng bị trừ điểm ?!

Hạng B2
15/10/09
230
13
18
Lỗi này chấp nhận được. Đường xá chưa thuộc thì phải thế thôi! Chỉ trách mấy ông thấy đèn vàng rồi cũng cố lết vào ngã 4 rồi nằm 1 đống giữa ngã 4.

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
duynguyen nói:
ngoài chuyện bực mình vì signal muộn không biết các bác có bức xúc trò rẽ trái non ở các ngã tư chưa..nếu chưa chiều chiều mời các bác ra giao lộ nguyễn thị minh khai - CMT8 xem các bác tài quẹo từ MinhKhai qua CMT8 từ truớc sở y tế, cách ngã tư chừng 2-300m

Bác tài nào còn thích quẹo trái lấn tuyến như này sớm muộn cũng nhận được giấy phạt nguội gửi về tận nhà hoặc cơ quan. Thấy ae trên OS thông báo xxx bắt đầu phạt nguội rồi đấy.