Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
RE: xi nhan trên mặt gương chiếu hậu made in Việt Nam

Nhưng em thấy, hình như nhìn từ phía trước đầu xe không thấy đèn signal, chỉ nhìn thấy từ đằng sau thôi, phải không?

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Đương nhiên là vậy bác ơi :D

Hạng B2
14/4/07
198
2.255
93

@bác khactrung: trường hợp gương của mer or bmw có phần gương cầu lồi ở phía rìa ngòai, nếu làm như vậy có mất đi chức năng gương cầu lồi không vậy bác? Thanks bác!

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Trích đoạn: jackson

@bác khactrung: trường hợp gương của mer or bmw có phần gương cầu lồi ở phía rìa ngòai, nếu làm như vậy có mất đi chức năng gương cầu lồi không vậy bác? Thanks bác!
nếu như mer or bmw thì cất đi kiếng gin em làm 2 tấm kiếng khác thì ok , bác khỏi sợ tụi đạo chích nữa chấp tụi nó lấy luôn ..

Hạng B2
15/6/08
243
3
0

E thấy cái này rất hay .. em cũng tìm từ lấu rồi .. tưởng là làm luôn trên kính cũ chứ.. kính gin và cất đi không sài thì tiếc lắm... 400k mà được như vậy thì quá ok luôn đó chứ...umh... không làm thì không thoả mản nhu cầu của mình... mà làm thì tiếc cái gương gin phải đêm đi cất không sài đến....

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Trích đoạn: cake

E thấy cái này rất hay .. em cũng tìm từ lấu rồi .. tưởng là làm luôn trên kính cũ chứ.. kính gin và cất đi không sài thì tiếc lắm... 400k mà được như vậy thì quá ok luôn đó chứ...umh... không làm thì không thoả mản nhu cầu của mình... mà làm thì tiếc cái gương gin phải đêm đi cất không sài đến....
bác để em nghiên cứu lại vấn đề này nha , rồi em báo bác sau nha .
để em coi thử lại xài trên kiếng gin được không nhé .
mà loại kiếng em làm cho bác cũng là kiếng gin đó có điều là của xe khác cắt qua thôi, cũng là khiếng gương cầu lồi như kiếng gin trong xe bác mà thôi ..

Tập Lái
17/7/08
24
0
0

Trích đoạn: honam

[8|][8|] chán quá HN chưa thấy tổ chức nào đúng ra nhận trách nhiệm đánh bom vụ này :):D:D
Chắc là bác này mới nhập công nghệ Hàn Quốc về đấy. Bên đó các của hàng bán nội thất đền nhận làm gương kiển này.

i30
Hạng B2
17/3/08
435
1
16
53
Hà Nội

Trích đoạn: 3van9nghin

Trích đoạn: honam

[8|][8|] chán quá HN chưa thấy tổ chức nào đúng ra nhận trách nhiệm đánh bom vụ này :):D:D
Chắc là bác này mới nhập công nghệ Hàn Quốc về đấy. Bên đó các của hàng bán nội thất đền nhận làm gương kiển này.
Con I30 của Em dùng gương gin có đèn Led trên mặt gương lun của Hàn đẹp lắm, mua có 850 ngàn thôi, Bác nào cân fem giơi sthiệu

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

bác trung chuyển giao công nghệ ra hà nội cho anh em được tiếp cận công nghệ mới. Vụ này e có thấy giới thiệu trên CIVIC rùi nhưng giá chát quá. hic, ngon bổ rẻ mà xa quá không được sử dụng:(