Tập Lái
1/7/17
15
11
3
Xin các bác chỉ đường đi về An Giang

Cuối tuần này em đi công tác dưới An Giang, Phú Hữu. Mà từ trước giờ chưa đi bao giờ, nên cho em hỏi là mình nên đi đường nào tiện nhất?

Em xuất phát từ ngã tư An Sương, khởi hành lúc 5h sáng thứ 7 này. Mong các bác chỉ giúp em, em cám ơn

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/4/11
519
578
93
Bác đi từ AS thì cứ cao tốc mà đi. Xuống cao tốc tại Tân An. Đi QL62 đi Tân Thạnh. Qua Tân Thạnh thì đi đường 79 về Tân Hưng rồi đi Hồng Ngự. Phà Tân Châu rồi đi An Phú.
Nói chung đại khái là như vậy, bác cứ google là ra hết. Đường tương đối, không quá nhỏ nhưng hơi sốc. Ngang Thạnh Hóa có vài chổ ăn tạm. Ngoài ra hầu như không có chổ ăn. Nên bác phải chuẩn bị trước.

• Like
Reactions: ductai28391
Tập Lái
1/7/17
15
11
3
Bác đi từ AS thì cứ cao tốc mà đi. Xuống cao tốc tại Tân An. Đi QL62 đi Tân Thạnh. Qua Tân Thạnh thì đi đường 79 về Tân Hưng rồi đi Hồng Ngự. Phà Tân Châu rồi đi An Phú.
Nói chung đại khái là như vậy, bác cứ google là ra hết. Đường tương đối, không quá nhỏ nhưng hơi sốc. Ngang Thạnh Hóa có vài chổ ăn tạm. Ngoài ra hầu như không có chổ ăn. Nên bác phải chuẩn bị trước.
E cám ơn a,e nghe nói đi đường hơi sốc,vậy e tính đi QL 30 được không bác,tuy hơi xa mà e nghe nói đường đẹp

Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
Lần đầu đi mà chỉ vậy là chết ng ta!
Thẳng Ql1 vô ct ra lại ql1, qua cầu Mỹ Thuận rẽ phải về ql80 thẳng tiến.
Đi theo hướng dẫn, bb thì 100% ko lạc, ko lỗi.
Có cái smartphone gg map nữa thì quá đơn giản, chỉ cần lái ổn thôi.
Đi miền Tây cái ăn, nghỉ ko phải lo, quán đông thì vào, ko chặt chém.

Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
QL30 lâu rồi em ko đi nên ko biết thế nào.
Thì cũng vậy, mở rộng đc gần ngã 3 An Hữu, vô trong y chang hy, thêm cái vô CL thì lên cầu CL, VC đc đoạn nhanh, chắc gần 40 km.

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Mí bài post này hết hạn rùi sao mod đưa lên trang chủ chi nữa o_O

Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Ngày trước em đi thì đi Từ ngã Tư Hóc Môn băn lên QL N2, xong chạy một mạch đến Trường Xuân, qua VQG Tràm Chim về Hồng Ngự, băng qua Phà Tân Châu đến Phú Hữu

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Tân thạnh rẽ qua CAO LÃNH đi cầu Vàm Cống khoẻ hơn,, chỉ đi đuờng khó ko vậy quynh

Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Lên xe, nổ máy . Đặt google map và tìm kiếm "Phú Hữu- An giang" rồi đặt ở chế độ dẫn đường là Lets go thôi bác. Lăn tăn làm gì mệt đầu

• Like
Reactions: Siêu Thanh