Hạng C
21/10/07
714
15
18
RE: Xin các bác chút kinh nghiệm khi đi nhận xe Carens

thèm wá bác EMOTO ạ, không biết có thời gian theo bác ko? mà bác cưới ẩu vậy nguy hiểm lắm đấy hhehehehe :D:D

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trích đoạn: ETOMO

Có bác nào đi CẦN THƠ chưa cho em hỏi mình đi từ SÀI GÒN về tới đó khoảng bao nhiêu cây số đi thời gian bao lâu,em tính 15/12 âm lịch này về đó ăn giỗ nhà vợ 2 của em.Có bác nào đi theo em chơi không đi 1 mình em thì buồn quá,nhà vợ 2 và vợ 3 của đều ở CẦN THƠ cách nhau chỉ khác huyện thôi.Bà 2 thì 20 t còn bà 3 thì 18t hiện giờ em sắp có bà 4 đây nhà bà 4 ở ĐỒNG THÁP bà 4 thì cũng 20t luôn.Tết này em không biết làm sao về đây mong các bác chỉ giúp em.
Bác đổi nick thành Vi Tiểu Bảo đi... hehehe [8D]
Đi Cần Thơ khoảng 180km mất khoảng 4-5hrs tuỳ tay nghề của bác. Qua cái phà Cần Thơ là vào TP rồi, bác về huyện nào thì phải hỏi đường trước

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Cám ơn các bác đã chỉ giúp em vậy không bác nào đi chơi với em hà buồn quá.

Hạng C
21/8/07
574
32.260
93

EMOTO: nghe bác nói bắt thèm quá, muốn đi cùng bác một chuyến nhưng còn e ngại nhiều bề....

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Đi đâu có tốn tiền đâu chỉ về quê ăn giỗ thôi tại vì đi 1 mình em thì buồn nên rủ thêm cho vui đó mà em cũng đang coi bà vợ nào chung thuỷ nhất trong 3 bà thì em giữ lại 1 bà làm vợ 2.Nói chung thì em cũng không kham nổi nhiều như thế đâu thì trong 3 từ giờ tới tết em chỉ chọn 1 thôi em đang tìm hiểu mấy bà này đây.

Tập Lái
19/12/07
44
0
6

Chào các bác,
Em ở HN, đang đặt 1 em CR bên Trường Hải - Gia Lâm.
Seo bảo tuần sau nhận xe. :)
Xin nhập hội với các bác.

Hạng C
9/11/06
575
1
18

ỡ sao con bọ kia của bác nó không chạy nhỉ? iem thấy mấy ông khác nó chạy lòng vòng cơ mừ
Trích đoạn: DP

chắc bác nầy đạo Hồi :D
Trích đoạn: ETOMO

Có bác nào đi CẦN THƠ chưa cho em hỏi mình đi từ SÀI GÒN về tới đó khoảng bao nhiêu cây số đi thời gian bao lâu,em tính 15/12 âm lịch này về đó ăn giỗ nhà vợ 2 của em.Có bác nào đi theo em chơi không đi 1 mình em thì buồn quá,nhà vợ 2 và vợ 3 của đều ở CẦN THƠ cách nhau chỉ khác huyện thôi.Bà 2 thì 20 t còn bà 3 thì 18t hiện giờ em sắp có bà 4 đây nhà bà 4 ở ĐỒNG THÁP bà 4 thì cũng 20t luôn.Tết này em không biết làm sao về đây mong các bác chỉ giúp em.

Tập Lái
17/10/07
33
0
6

Trích đoạn: Noob

Chào các bác,
Bác cho hỏi giá máy xăng AT bây giờ bao nhiêu nhỉ, nghe nói giảm giá được 400USD có đúng không?

Hạng C
9/11/06
575
1
18

chính xác bác ạ, giảm xuông bốn trăm còn ba mươi mốt ngàn
Trích đoạn: flyingstar

Trích đoạn: Noob

Chào các bác,
Bác cho hỏi giá máy xăng AT bây giờ bao nhiêu nhỉ, nghe nói giảm giá được 400USD có đúng không?

Tập Lái
13/11/07
23
0
0

Bác noob lấy xe gì vậy? rổ rá bao nhiêu bác?