Hạng B2
4/7/11
264
1
0
Sodacar nói:
nếu xe 2012 thì xe này chay dc 1v3 là quá nhiều vì trong vài tháng chã ai chay với km hơn dc đâu ...nen phần này bác đừng lo nhé ...con sơn lại là em noi chuyen quá bình thường cũa 1 thằng đi xe roi xây sát chãng 1 tay lái nào ko tránh khõi mà noi chung mà nhìn ben ngoài con đẹp có nghĩa là oke...ở showroom thì em thương thay họ cung đặt uy tín lên hàng đầu ve chat lương xe lai là xe mới với số tiền trên tĩ thì bậy bạ thì ko có nhưng họ hay cắt giãm 1 số chức năng opption cũa xe phần này bác nên xem xét nhé ... hang full op hay ko ? bac có thễ mang vào hàng test kiếm tra kieu nó bảo đảm xe ko đâm đụng , ko ngập nước,máy con zin là oke rồi roi mang vào hãng mà kiễm tra dc thì muc thoi bác ạ.. cuối cùng là ve phần giấy tờ và tiền nong uy quyên hay bắt buộc sang tên .... mà em hỏi ngu 1 phát sao lại bao dưỡng tận 8800 obama ghe vậy ạ em tuy cung moi 21t nhưng em cung chay đũ loại xe cũa bà già nên em chưa thay con Audi nào mà mới chạy đời cao chót vọt chay dc 1v mà lại bão dưỡng như vậy nói thật khi audi chay ỡ tầm 5v còn ít thấy ai phãi bão dưỡng nhiều như thế đấy ạ ... em ném đá phát neu mà sũa chua thế coi chùng xe đã bị đâm đụng ... số tiền ấy em nói thật bác lên 1 con audi TT 74k USD mới tinh 4 chỗ mà chạy hay làm mec C300 AMG xem cãm giác thế nào hã bác :D opption mec ăn bwm rồi chĩ về phần cãm giác lái thôi ...mec C350 coupe mới ra là niêm hi vọng giải Stress cho con sốt BMW đấy hệ thống báo hiệu trước sau sắp đụng va chạm trên màng hình,bao hiễu cãnh báo có xe ap sát quá gần khi 2 bên phãi trái trên đèn ,vô lăng 3 chấu,và có nút star stop, báo hiệu đi lấn vạch kẻ đường kieu này các bô' công an đói hết
TT có giá 74k hả bác