Hạng B2
9/9/15
114
114
43
Cứ đi đúng tốc độ, chịu khó nhìn biển báo, đường đẹp, Qua tháng 12 e cũng đi. Lên Gia Lai bác nhớ tìm quán Phở khô ăn thử nhé.

• Like
Reactions: Ken2912
Hạng B2
14/3/16
267
486
63
Đi tuyến này có khi tiền phạt nhiều hơn tiền đi máy bay. Bác cứ bay phát đến Pleiku rồi thuê xe đi quanh quanh, chạy đến Măng Đen là ngon. dọc đường chả có gì.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Tây Nguyên giờ loạn lạc,, đạn bay tứ phía coi chừng xe dính đạn toàn tuyến nha bác

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Chào các Bác, Em là thành viên mới gia nhập gia đình OS, có tí vấn đề nhờ các Bác tư vấn giúp. Cuối tuần sau nhóm em có làm chuyến phượt oto từ HCM đến Pleiku, ngày đầu tụi em định xuất phát từ HCM đến thẳng Pleiku luôn, chơi 1 ngày thì tụi em về Daklak. Bác nào có kinh nghiệm đi cung này tư vấn giúp em xem đi đường nào tốt nhé, vì lần đầu nhớm em mới đi tây nguyên. Em cám ơn các Bác nhiều ạ.

Sáng 5h xuất phát, ăn sáng ở Đồng Xoài Bình Phước, ăn trưa ở Buôn Mê (nên ăn trước khi vào Buôn Mê để xíu nữa đi đường tránh cho nhanh, Quán Cá Lăng Phương Dung ngay cầu Serepok ăn được). Tầm 5-6h chiều là đến Gia Lai. Đã mất công lên đến đây thì nên đi Kon Tum và Măng Đen thêm 1 ngày là đẹp.

• Like
Reactions: drngsanh
Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Bác lưu ý hết sức tất cả tuyến QL14 này nhé . Toàn bắn tốc độ khu dân cư và vạch liền nhé bác. Rát nhất là Dak Nông .
80/50 nhé bác

Tập Lái
15/11/20
26
18
0
Phú Nhuận, HCM
Sáng 5h xuất phát, ăn sáng ở Đồng Xoài Bình Phước, ăn trưa ở Buôn Mê (nên ăn trước khi vào Buôn Mê để xíu nữa đi đường tránh cho nhanh, Quán Cá Lăng Phương Dung ngay cầu Serepok ăn được). Tầm 5-6h chiều là đến Gia Lai. Đã mất công lên đến đây thì nên đi Kon Tum và Măng Đen thêm 1 ngày là đẹp.
Cám ơn Bác nhiều nhé, plan tụi em cũng 5h là xuất phát, nhưng ý định ban đầu là ở Gia Lai 1 ngày rồi về Daklak, lên đó mà vui là đạp lên Kon Tum luôn

Tập Lái
15/11/20
26
18
0
Phú Nhuận, HCM
Bác lưu ý hết sức tất cả tuyến QL14 này nhé . Toàn bắn tốc độ khu dân cư và vạch liền nhé bác. Rát nhất là Dak Nông .
80/50 nhé bác
Chắc em cũng đi chầm chậm thui, đường lạ với 2 tài nên cũng khỏe hơn, chuyến này mà good có khi year end nhóm em làm chuyến xuyên việt luôn