Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Hôm qua đi grab chiếc Attrage MT, thấy xe khá ổn, nội thất rộng, cốp để đồ rộng, ngồi thoải mái, cũng ko quá ồn với một chiếc xe rẻ tiền. Mình nghĩ chiếc này ai mua chạy grab rất ok
Em nghỉ chạy Grab không nên mua Attrage. Vì đồ phụ tùng khá đắt vì số lượng xe ít.

Dĩ nhiên, nếu người ta chỉ mua chạy cho đã, rồi quay ODO, bán tháo cho nạn nhân tiếp theo. :D

• Like
Reactions: baquyen
Hạng C
21/9/10
841
27.091
93
46
Em nghỉ chạy Grab không nên mua Attrage. Vì đồ phụ tùng khá đắt vì số lượng xe ít.

Dĩ nhiên, nếu người ta chỉ mua chạy cho đã, rồi quay ODO, bán tháo cho nạn nhân tiếp theo. :D
Thấy chạy cũng khá nhiều ngoài đường mà...Việc phụ tùng, linh kiện của Mit đắt thì khỏi bàn rồi, tuy nhiên nghe bảo xe lành, bền bỉ lắm mà:D

• Haha
Reactions: badmonkey
Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Nhiều bác bảo con này tiết kiệm xăng thì hợp lý thôi, máy 78 mã lực còn yếu con xe hạng A như Fadil (98 mã) thì bảo sao không ăn xăng ít hơn, chưa kể tôn vỏ mỏng nên xác xe nhẹ. Đánh đổi an toàn và cảm giác lái để tiết kiệm vài đồng tiền xăng liệu có đáng không.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133

Lên hội em thấy có vài bác chuyên phụ tùng Mit thái giá cũng rẽ gấp đôi hãng đó a Khỉ, những giá đã rẽ gấp đôi vẫn đắt hơn nhưng hãng khác, hàng Mit mà đợi hư đễ thay chắc cũng khá lâu hoặc chủ xe cày quá mừ, trên hội có vài ông nhớt số cvt chạy 120k chưa thay thấy có gì đâu chứ mà nhớt cvt của city cỡ đó quên thay thử là mệt à nghen :D .

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Lên hội em thấy có vài bác chuyên phụ tùng Mit thái giá cũng rẽ gấp đôi hãng đó a Khỉ, nhưng giá đã rẽ gấp đôi vẫn đắt hơn nhưng hãng khác, hàng Mit mà đợi hư đễ thay chắc cũng khá lâu hoặc chủ xe cày quá mừ.
Đồ nào hư phải thay, em không nói. Nhưng nhiều món phải thay định kì.

Em không chơi hàng ngoài. Rẽ hơn chút nhưng không đáng. Không phải em không tin người bán, mà em không tin vào khả năng kiểm tra hàng chất lượng hay không của em.

Em chạy Mirage hơn 6 năm nay, thấm thía vài điều. Xe mới 2-3 năm đầu sướng lắm. Sau đó, bán thì lỗ, mà giữ cũng hơi mệt rồi. :)

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Lên hội em thấy có vài bác chuyên phụ tùng Mit thái giá cũng rẽ gấp đôi hãng đó a Khỉ, những giá đã rẽ gấp đôi vẫn đắt hơn nhưng hãng khác, hàng Mit mà đợi hư đễ thay chắc cũng khá lâu hoặc chủ xe cày quá mừ, trên hội có vài ông nhớt số cvt chạy 120k chưa thay thấy có gì đâu chứ mà nhớt cvt của city cỡ đó quên thay thử là mệt à nghen :D .
Nói về nhớt số CVT, khi mua xe Mit cũ, em sẽ xin cái Hóa Đơn làm trong hãng (rồi tự đi kiểm tra sau), nếu không có, em sẽ không mua xe đó. :)

• Like
Reactions: namvios
Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Nói về nhớt số CVT, khi mua xe Mit cũ, em sẽ xin cái Hóa Đơn làm trong hãng (rồi tự đi kiểm tra sau), nếu không có, em sẽ không mua xe đó. :)
Hơm cách ny xã hội ở nhà ko biết mần gì rãnh quá tháo nội thất taplo xe ra vệ sinh này nọ mới đễ ý con này dàn điện bên trong toàn hàng made in nhật bổn cũng khá nhìu, khoang máy có mấy cái denso nhật với mấy đồ lặt vặt của Thái dúi.
Hỏi sao phụ tùng ko đắc được a :(

Phụ tùng toàn hàng nhật bổn.
Xin cảm nhận/đánh giá về xe Mitsubishi Attrage 2020 MT

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Hơm cách ny xã hội ở nhà ko biết mần gì rãnh quá tháo nội thất taplo xe ra vệ sinh này nọ mới đễ ý con này dàn điện bên trong toàn hàng made in nhật bổn cũng khá nhìu, denso nhật với mấy đồ lặt vặt của Thái dúi.
Hỏi sao phụ tùng ko đắc được a :(

Phụ tùng toàn hàng nhật bổn.
Đó là những chiếc đời trước anh. Khi giá Attrage còn cao hơn hẳn các xe hạng A. Bây giờ giá gần như bằng hoặc rẽ hơn thì chưa chắc.

Phụ tùng đắc thiệt, nhưng khá bền. Nếu dùng gia đình thì phù hợp. Còn chạy dịch vụ thì ... thôi. :)

• Like
Reactions: namvios