Hạng B2
6/3/10
144
142
43
37
Hà Nội
hangaumy.com
Thú thật thì em cũng không muốn phân biệt chủng tộc, bản thân em cũng đã từng đắn đo như bác và cuối cùng thì là Optima (vì vận hành tốt hơn, nhiều điểm vượt trội hơn, chống ồn ngon hơn) ! Và đến giờ em luôn hài lòng với vợ 2 !!!

Chúc bác sớm lấy được vợ !

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Thú thật thì em cũng không muốn phân biệt chủng tộc, bản thân em cũng đã từng đắn đo như bác và cuối cùng thì là Optima (vì vận hành tốt hơn, nhiều điểm vượt trội hơn, chống ồn ngon hơn) ! Và đến giờ em luôn hài lòng với vợ 2 !!!

Chúc bác sớm lấy được vợ !
E ủng hộ optima

Tập Lái
26/5/17
22
14
3
45
Với cái giá dưới 1 tỏi cưới được em pk D quả là điều hạnh phúc rồi. Mổ xẻ thì cái nào chẳng có cái được cái hơn, cái quan trọng nhất là giá thành hợp lý. Like Optima.

• Like
Reactions: Phước Thinh
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Em đang chạy kia. Nhưng thú thật ngồi nên mazza thấy ngon hơn. Kia đóng của kêu bạch bạch. Còn mazza kêu bịch bịch rất chắc chắn

• Like
Reactions: Khanhngo2212
VTP confirmed
Hạng B2
Em đang chạy kia. Nhưng thú thật ngồi nên mazza thấy ngon hơn. Kia đóng của kêu bạch bạch. Còn mazza kêu bịch bịch rất chắc chắn
Cụ rõ hơn đi, Cụ đang đi kia gi? Cụ ngồi mazda gi? Cụ nói k rõ e hiểu lại k đúng là Cụ ngồi mazda 6 thôi là biết chạy thích hơn optima rồi(k cần lái). E đang đi optima 2015, e xác nhận cửa đóng nghe "phịch". Những yếu tố khác thì các cụ khác đã nêu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Cụ rõ hơn đi, bác đang đi kia gi? Cụ ngồi mazda gi? Cụ nói k rõ e hiểu lại k đúng là Cụ ngồi mazda 6 thôi là biết chạy thích hơn optima rồi(k cần lái). E đang đi optima 2015, e xác nhận cửa đóng nghe "phịch". Những yếu tố khác thì các cụ khác đã nêu.
Bác ấy đang so sánh con Rio với M3!!!??? Em đoán vậy.

• Like
VTP confirmed
Hạng B2
Em cũng tính cưới em 2.0 AT nhưng thấy cái màn hình quá nhỏ nên hơi phân vân. Bác nào có kinh nghiệm cho hỏi mua về có cần độ lại em màn hình 7inch bên ngoài không nhỉ?
Thằng bạn em làm con 2.0 và bị e sales dụ thay cái màn hình, bù 3tr. Thảm hoạ âm thanh từ đây. Giờ đòi lại cái cd gốc e nó bảo a phải mua. Tội nghiệp thằng bạn mới mua xe lần đầu, đã tham vấn ae mà quên vụ cái màn hình to này(thaco mới nhập rời về bán theo yêu cầu, e tin là bản nâng cấp thì sẽ có dvd này và cả map). Lúc này âm thanh sẽ tệ như rondo(loa infinity màn hình dvd tàu).

• Like
Reactions: songquan
Tập Lái
21/7/15
6
3
3
36
Không biết bác thử sao chứ e mới lái thử 2 em mazda 6 2.0 FL premium và kia Optima 2.0 ATH. Theo cảm nhận 2 vợ chồng em thì Optima cách âm khung gầm tốt hơn, cửa nặng đóng chắc hơn hơn ga nhạy hơn, độ vọt tốt hơn, khoang nội thất rộng hơn, giá tốt hơn rất nhiều nếu deal tốt. Tóm lại tuy với tâm lý số đông thì nếu có 1 tỷ sẽ ko mua xe hàn nhưng với Optima thì em thấy đây là 1 trải nghiệm tốt cho người sử dụng trong tầm giá 1 tỷ. Ngoài ra e nghĩ bán lại chắc đỡ mất giá hơn em Mazda 6. Vài lời góp ý cho bác chủ

• Like
Hạng B1
20/6/16
64
32
18
30
Tp.HCM
xetoyota-pmh.vn
không phải vấn đề về giá thì ngại gì không M6 ngay và luôn
còn bác đi đường VN mà bảo OP GT 2.4 đạp không cảm giác thì mời bác ngồi e giúp bác trải nghiệm "dính ghế"

• Like
Hạng B2
13/1/15
136
12.727
93
33
Xe gì mà bán ế nhệ không ai mua. Ế nhất phân khúc D luôn!